Tư Vấn Đầu Tư Ở Gò Vấp tìm mua căn hộ giá tầm 1,5 tỷ khó quá các bác

13/10/16
27
15
3
25
Xác nhận
confirm
Dạ đúng rồi, cám ơn các bác. Mong muốn lớn nhất của e là được ở khu Gò Vấp, còn tiền thì hụt chút có thể xoay đầu này đầu kia được. Các bác cho em xin chút review i-home với chung cư An Hội được không?
Căn Phạm Văn Chiêu 72m2 mà 1,6 - 1,7 tỷ, tháng 10 giao nhà là dự án nào vậy bác?

Hạng B2
18/11/10
122
128
28
Xác nhận
confirm
Dạ đúng rồi, cám ơn các bác. Mong muốn lớn nhất của e là được ở khu Gò Vấp, còn tiền thì hụt chút có thể xoay đầu này đầu kia được. Các bác cho em xin chút review i-home với chung cư An Hội được không?
Căn Phạm Văn Chiêu 72m2 mà 1,6 - 1,7 tỷ, tháng 10 giao nhà là dự án nào vậy bác?
Tốt nhất bác lên mạng search đồng thời ghé đó xem và hỏi dân cư hiện hữu là hay nhất (I Home là của CT Group). Còn dự án phía bên Phạm Văn Chiêu chuẩn bị giao nhà mới chỉ có cụm An Hội thôi!

Hạng B2
16/7/19
195
178
6
Tốt nhất bác lên mạng search đồng thời ghé đó xem và hỏi dân cư hiện hữu là hay nhất (I Home là của CT Group). Còn dự án phía bên Phạm Văn Chiêu chuẩn bị giao nhà mới chỉ có cụm An Hội thôi!
Ihome gò vấp thấy có mấy vụ lùm xùm bác ơi. Dân khiếu nại cdt CT

Tập Lái
23/8/19
12
5
3
28
Xác nhận
confirm
Check hòm thư nha bác

Tập Lái
31/7/19
3
2
0
33
Xác nhận
confirm
Resco an hội nha bạn, làm lại từ chung cư bỏ hoang năm 2010

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook