Hạng B2
27/12/05
103
5
18
www.ttvnol.com
RE: Ô Tô củ tăng giá!!

Theo em khó có thể tăng lên, hiện tượng kiểu tâm lý thôi. Dạo này báo chí oánh nhiều. Nếu có tăng thật, cp lại giảm thuế tiếp.

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Đã đợi được nửa năm rồi thì đợi thêm nửa năm nữa có sao đâu, sang 2007 thuế giảm mua cho rẻ. Mà đã đợi được nửa năm nữa thì cố gắng đợi thêm 1 năm nữa cho đến 2008 thuế còn giảm nữa, mua càng rẻ:D. Còn em thì cố đợi đến 2010, Accord nó ra mẫu xe mới mua luôn một thể. Chứ bây giờ mua đời 2006 nhỡ 2010 nó ra mẫu xe mới thì xót ruột lắm:D Nhưng mà nhỡ năm 2015 Honda nó lại ra mẫu xe mới thì sao nhỉ:( Mà lúc đấy thuế của mình có khi chỉ còn 1%. [8|]
Thôi chết em lại vừa D... vừa dòm rồi:D HN vào hè rồi, nắng lắm, chở vợ con đi xe máy thì tội quá.:D:D:D
Sozy các bác! Em sửa lại rồi.:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

theo em thì chẳng cần chờ đợi làm gì cho mệt . mình mua xe để vừa làm phương tiện đi lại vừa để thưởng thức " ngồi trong bóng mát nge nhạc ,hưởng không khí mát dượi giữa buổi trưa nắng bức Hoặc mặc vet tông giữa trời mưa to gió bấc " đi từ địa danh này tới địa danh khác.
có thể em nói hơi quá một tý mong các bác KHÔNG chửi. nhưng thực tình mà nói nếu ai đó cầm tiền sẵn trong tay mà có thể đợi chờ giá lên giá xuống thì em xin được tôn làm sư phụ . riêng bản thân em khi chỉ có số tiền bằng 1/2 chiếc xe em đã quyết định mua rồi (mua trả góp )
mua xe là để phục vụ cho bản thân và gia đình của mình là chính mà . không lẽ 10 năm nữa xe mới rẻ thì cũng chừng ấy năm nữa mới mua hay sao ?

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: LyTamHoan

Sống chung với mấy thằng ngốc riết rồi thành ngu luôn, tiên sư cha chúng nó.
(Bác xóa nick em thì cứ việc, ok)
?????!!!!!???? chúng nó là ai vậy ??????

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Em cũng ứ mua xe nữa, đi ké xe ông già xem thằng nào chết. Dẫu sao thì nhu cầu này cũng chưa thật cần thiết ( chẳng wa mua xe để đi dụ gái gú thôi :D:D ) Em cũng nghĩ chẳng ai dại gì mà đi mua xe vào lúc này nếu họ thật sự kg có nhu cầu.

Hạng B2
3/1/06
156
0
0
53
zin1999

Làm gì có chuyện xe mới giảm giá xe cũ thì tăng giá các huynh. Chắc là mấy tay buôn xe bơm tiền cho mấy nhà báo viết bài này nhằm giải quyết số xe tồn đọng đấy các bác. Nếu không tin các bác thử đem xe ra bán cho thợ họ trả giá cực bèo.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

bác lytamhoang tôi thấy những lời thường hay phát ngôn nhiều giữa các bà bán cá bán tôm thôi.
ở đây mọi người nên chỉ đưa ra ý kiến, suy nghĩ , chia sẻ kinh nghiêm hoặc quan điểm của mình thôi. suy nghĩ và cách dùng từ của bác e rằng không thích hợp ở đây rồi!

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác có thể post một số hình ảnh củ những chiếc xe được nhập về cho anh em coi với. Em không tưởng tượng được không khí đó như thế nào há?

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.759
93

Xe em mãi 25khìn không ai mua đây này, tăng đâu mà tăng:D

Hạng D
22/2/06
1.297
7.873
113
46
Sài Gòn

Tăng giá đâu mà tăng các bác ui! Mấy nhà báo ăn bả mía của ai đó phán tùm bậy đó mà, tin làm giề :D