Hạng B2
25/4/06
118
19
18
53
RE: Ô Tô củ tăng giá!!

Tuy có ít tiền nhưng em nhất quyết chờ xe nhập.

Tập Lái
10/4/06
30
0
0

Người rao bán xe cũ là siêu thị, website ... toàn là cò cả.
Nhân tiện Em té nước theo mưa hét xe em cao lên 2000$ bác nào thích thì mua, cuối tháng em mua lại đúng xe của em theo giá tại thời điểm. Như vậy người mua khỏi lo về chất lượng. Ý chết quên mình chưa có xe..... hu hu.

Tập Lái
2/5/06
26
0
0

Trích đoạn: heavyrain2408

Tại sao các bác đã cố chờ đến 1/5 rùi mà còn ko ráng chờ nữa đi :D Đến 2007 là

Ngài quản lý đã bảo" không thể hy sinh người tiêu dùng mãi được...." Và nhất trí với bác thôi "...Chờ nhau, chờ mãi đến bao giờ..chờ hết lộ trình, già yếu hết lái luôn: hihi

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.471
2.219
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: cuongvitinh

theo em thì chẳng cần chờ đợi làm gì cho mệt . mình mua xe để vừa làm phương tiện đi lại vừa để thưởng thức " ngồi trong bóng mát nge nhạc ,hưởng không khí mát dượi giữa buổi trưa nắng bức Hoặc mặc vet tông giữa trời mưa to gió bấc " đi từ địa danh này tới địa danh khác.
có thể em nói hơi quá một tý mong các bác KHÔNG chửi. nhưng thực tình mà nói nếu ai đó cầm tiền sẵn trong tay mà có thể đợi chờ giá lên giá xuống thì em xin được tôn làm sư phụ . riêng bản thân em khi chỉ có số tiền bằng 1/2 chiếc xe em đã quyết định mua rồi (mua trả góp )
mua xe là để phục vụ cho bản thân và gia đình của mình là chính mà . không lẽ 10 năm nữa xe mới rẻ thì cũng chừng ấy năm nữa mới mua hay sao ?
Đồng ý với bác, mua xe là phục vụ mình. Nhưng phục vụ mình mà mua được xe rẻ thì tốt hơn, phục vụ mình hơn chứ bác!
Em chờ vài tháng mà nó giảm vài nghìn là em chờ ngay :D:D

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
776
1.765
93

Trích đoạn: bmwm3

xe của bác HP chưa bán hả ??[8|]:D:D

Chưa bác ui, bác có muốn mua xe em???[8|]