Hạng B2
18/12/18
396
235
78
25
Nam thanh niên điều khiển oto chở theo 6 nam thanh niên trên đường thì bất ngờ tông mạnh vào gốc cây bên đường, vụ việc khiến cho chế xe bật ngửa lên trời, 1 người tử vong, 6 người khác bị thương nặng được đưa đi cấp cứu.

Ô tô tông vào gốc cây lật ngửa, 7 thanh niên thương vong

Ngày 28/2, Công an TX.Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu điều tra vụ tai nạn giao thông khiến cho 1 người chết, 6 người bị thương nặng ở khu vực.

Thông tin ban đầu, khoảng 2h cùng ngày, tài xế (chưa rõ danh tính) điều khiển xe ô tô mang BKS: 72A – 181.71 lưu thông hướng từ phường Hắc Dịch đi xã Tóc Tiên, TX.Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu chở theo 6 thanh niên khác.

Ô tô tông vào gốc cây lật ngửa, 7 thanh niên thương vong

Khi xe còn cách vòng xoay Hắc Dịch khoảng 1,5km thì tự đâm vào gốc cây bên đường. Cú tông mạnh khiến cho chiếc xe hư hỏng nặng và lật chỏng vó lên trời. Riêng 7 người trong xe bị thương nặng được người dân giải cứu đưa ra ngoài đi cấp cứu. Tuy nhiên, do vết thương quá nặng 1 nạn nhân đã tử vong.

Tại hiện trường, ô tô bị hư hỏng nặng, nhiều mảnh vỡ văng tứ tung ra ngoài.

Nhận tin báo, lực lượng chức năng địa phương có mặt khám nghiệm hiện trường, điều tra nguyên nhân vụ tai nạn.
Nguồn: báo giao thông

Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Cứ nhìn thời gian xảy ra TN (2:00 sáng) thì biết thất quái này đã làm gì trước khi xảy ra sự cố, may mà không gây họa họa cho ai.
Nhờ bác nào rành cho biết xe hiệu gì với ạ? Mình nhìn cái bánh xe to bản chắc không phải Ỉn...

Hạng F
22/7/13
8.950
39.916
113
Cứ nhìn thời gian xảy ra TN (2:00 sáng) thì biết thất quái này đã làm gì trước khi xảy ra sự cố, may mà không gây họa họa cho ai.
Nhờ bác nào rành cho biết xe hiệu gì với ạ? Mình nhìn cái bánh xe to bản chắc không phải Ỉn...
Fo thu nơ 2015 mái dầu nghen a! Dòng này chưa có vsa và biệt danh là “thánh lặc” nhé

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Fo thu nơ 2015 mái dầu nghen a! Dòng này chưa có vsa và biệt danh là “thánh lặc” nhé
Cám ơn bác, thông tin của bác chắc cú như bác nằm trong đội điều tra TNGT nhỉ.