Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

10 người chứ anh Phước, đội bên kia có 2 cầu thủ đá thuê mừ.
Hôm qua chạy không còn tí Kcal nào, may mà trời mát lạnh mới chạy nổi.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin thông báo đến Manager Football OS……thời gian gần hết rồi. Các Bác tranh thủ huy động vốn để Vũ nhỏ đóng tiền sân để giữ sân qua tết có sân để đá nhé…….hay có mạnh thường quân nào dư tiền tiền thì cứ ứng ra đóng trước 3 tháng đê, qua tết em nào muốn vào đá là phải đóng phí phạt nhe.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình là thêm khó khăn đấy. Đội của bác Tí đã hủy kèo giao hữu thứ 6 rồi do cuối năm công việc nhiều. Bác nào có biết hội nào thì cáp giao hữu chơi nhé

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

ae cố gắng t6 này đóng thóc giùm e với hết quỉ rùi chắc ra sân uống trà đá wá. nghe vũ nói tối cn tuần tới đá sân lớn để tổng kết cuối năm, các bác cố gắng tham gia cho vui nhé.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

okielah nói:
ae cố gắng t6 này đóng thóc giùm e với hết quỉ rùi chắc ra sân uống trà đá wá. nghe vũ nói tối cn tuần tới đá sân lớn để tổng kết cuối năm, các bác cố gắng tham gia cho vui nhé.

Tối nay trước khi lên sân sẽ xin vợ đập ống heo :)

Hạng F
9/8/09
6.395
68.492
113
TFC
xaydungquocgia.com

Các bác thích thì giao lưu với đội mình, chiều thứ 6 hàng tuần: 6-8g, tại sân Phương Nam gần Cầu Đỏ, Bình Thạnh.
Đt mình: 0989.000.689.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

@khanh: thx bác nhưng sân bác hơi xa so với nhiều ae đội bóng, hện bác dịp khac vậy.
@all: sáng ngày cn 31/1/2010 vào lúc 8h30 tại sân Anh Thư (Thanh Đa) mình sẽ làm 1 trận ck ( lượt đi mình thắng, lượt về thua) và tổng kết cuối năm luôn, rất mong ae đi đông đủ. Thứ 6 và thứ 3 tuần sau em sẽ tạm thu thóc bác nào đá trận này (ae mình hay nói đi cuối cùng lại ko đi nên thu thóc trước cho chac ), mỗi bác tạm thu 50k.
thx all

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Sân anh thư moi vùa làm lai mặt cỏ , sân đẹp . Đạt tieu chuẩn VN :D

LMLS

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chuthon xin đưa ra danh sách các thành viên vắng mặt đã lâu : Đá sân lớn có mấy chú này thì vui phết:

1/ Vũ Cao: (sinh viên) chưa tham gia các trận sân lớn với anh em bao giờ. (toàn là bận đám cưới, với về quê không, lần này nhớ thu xếp đi đá nhe chưa)
2/ Định sinh viên (đã về quê cấm câu luôn, cố gắng lên làm trận bóng với anh em cuối năm nhé)
3/ Tùng sinh viên: (cũng vắng mặt khá lâu, không nghe tin tức gì hết, tay này đá sân lớn cũng ok lắm đây. He..he….nhớ tham gia nhé)
4/ Long sinh viên: mới lấy vợ (tiền vệ cánh trái hăng hái lắm đây, không biết lấy vợ rồi có tham được hem ? )
5/ Quý SGF: Hậu vệ kỳ cựu (nhưng lại giải nghệ sân lớn luôn, chỉ thích đá sân nhỏ)
6/ Huấn sinh viên: thủ môn kiêm tiền đạo xuất sắc sân lớn đây (cũng vắng mặt khá lâu)
7/ Vua đen :
8/ Vinh OS:
9/ Em trai Vinh (1 phát hiện mới, tiền vệ trẻ tài năng, đầy triển vọng, có lối đá hao hao Frebergas đây…..he…he….)
10/ Cường KS.
11/ Vũ nhỏ
12/ A Triết
13/ Sup.com
14/ HP67
15/ Petrol
16/ Thuận (thành viên mới của CLB)
17/ Quý tóc dài (TV mới)
18/ Hiệp (TV mới)
19/ Đức (thủ môn mới có triển vọng thay thế Đinh Bá Huấn, Huấn lên đá tiền đạo)
20/ Linh cà tưng
21/ Khoa SV
22/ Kiencuong
23/ Chuthon
24/ Dũng SGF (TV mới)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vũ nhỏ nhớ xem lại đồng phục…….nhắc anh em mặc đồng phục màu gì nhé. Với lại anh em nào tham gia đá sân lớn thì nên mang giày đinh đàng hoàng, chứ mang chân không , với giày bata thì chẳng giống ai hết……..với lại chạy không nổi sân cỏ đâu, hiii

Status
Không mở trả lời sau này.