Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
Re:Off cổ động tinh thần thi đấu SAT

Cập nhật thời tiết cuối tuần, đíu hiểu F1 chỉ đạo kiểu gì mà thằng Weather Channel vẫn giữ nguyên quan điểm là kg có mưa dịp cuối tuần này ở khu vực Bảo Lộc
Off cổ động tinh thần thi đấu SAT (hình ảnh trg 5)

Off cổ động tinh thần thi đấu SAT (hình ảnh trg 5)

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Không mưa như vậy là tốt, lần này em đi có 2 chã chân dài nên nói nó cho khô ráo để khỏi phải lo cho mấy em:D:D.
Sáng thứ 7 4h sáng em xuất phát đi lên Thác Dateh gặp mấy bác nhé, ai đi ngày đó thì alo em đi chung cho vui. Thứ 6 thì em kẹt rồi.

Hạng B2
17/6/05
439
21
18
47

@f1: đường nhựa thì mưa hay ko cũng vậy, sao vì lợi ích cá nhân mà ảnh hưởng tập thể thế. Hehe, đừng nói u oát ko phân biệt địa hình, chỉ khác biệt ấy ấy nhé
P/s Bác có đi ko để em mang theo cái võng trả Bác, chứ vác theo cái võng cả trăm ký cũng nặng xe lắm à.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

Tin vui là bão khuya nay sẽ tiến vào đất liền !
Tin buồn là tâm bão đâu đâu mgoaif Quảng Bình !
BUỒN XÓT RUỘT

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

tuanng nói:
@f1: đường nhựa thì mưa hay ko cũng vậy, sao vì lợi ích cá nhân mà ảnh hưởng tập thể thế. Hehe, đừng nói u oát ko phân biệt địa hình, chỉ khác biệt ấy ấy nhé
P/s Bác có đi ko để em mang theo cái võng trả Bác, chứ vác theo cái võng cả trăm ký cũng nặng xe lắm à.
He he..em yêu tình dục, ghét thể thao nên không có mưa là sướng roài ...hôm đó lên em đi chung với anh em mình, có gì nhớ kéo em nhóe ...xong rồi nhớ trả võng luôn, mấy bữa nay không có võng tình yêu làm mất thú vị:D:D.
Hẹn gặp anh em nhoen. Khoảng 4h em đi từ SG, đến Thác khoảng 7h, có gì các bác nhớ đợi em 1 tí nha

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

Tin vui là bão khuya nay sẽ tiến vào đất liền !
Tin buồn là tâm bão đâu đâu mgoaif Quảng Bình !
BUỒN XÓT RUỘT

Hạng B2
15/2/11
123
3
16

Em khong co xe di , Bac nao di mot Minh cho em ke duoc khong cac bac ! Cam ơn cac Bac truoc !

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

quang.buiminh nói:
Em khong co xe di , Bac nao di mot Minh cho em ke duoc khong cac bac ! Cam ơn cac Bac truoc !

Chã thì lúc nào cũng thiếu...Bác thử pm cho từng ông thử xem, ông này ko được thì ông khác.