Hạng C
30/1/07
898
34
28
Báo cáo các bác, em đã có mặt ở Hà Nội, vừa được điện báo của bác Phi công là các bác ấy vừa off tại Hằng Vui (Linh Đàm) để trù bị cho buổi giao lưu ngày mai. Tiếc là em lại đang ngồi uống rượu với gia đình nên khi về thì các bác đã chia tay rồi.

Ngày mai em có việc về Hải Phòng, hi vọng sẽ trở lại HN kịp để off với các bác và giao lưu đầu xuân.

Xin giới thiệu với các bác 1 số hình ảnh bác help mà em "sưu tập" được nhân chuyến cưới vợ tại TP HCM vừa rồi.

đi săn ảnh
Off đầu năm XNL HN - Đón khách quý XNL SG ra!!!

ngắm bắn

tập trung cao độ

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Tết này XNL chủ yếu lo Trung tiến và Bắc tiến nên Sài gòn buốn thiu :D. Tuonglahay, motai, Help, Spectra ... ra Hà nội, Kitty về Đà nẵng, Daingu lên Cao nguyên...
Hèn chi Sài gòn chạy xe thoải con gà mái .

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác Hatrangphat cứ như chim bay nhỉ?:D
Thế còn các bác ở HN off với bác TLH & bác Help sao rồi nhỉ?Chắc là các bác xỉn hết rồi hén?[8|]

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
hcivic nói:
Bác Hatrangphat cứ như chim bay nhỉ?:D
Thế còn các bác ở HN off với bác TLH & bác Help sao rồi nhỉ?Chắc là các bác xỉn hết rồi hén?[8|]

Bác TLH thì chắc ko say, còn bác help mà ko say mới lạ, có điều là say thứ gì hình như ko phải rượu:D

Hạng C
14/4/08
609
7
0
cảm ơn cả nhà hôm qua đã ưu tiên đến chúc tết gia đình e và thăm bé Moc2009 và rất vui được diện kiến GĐ bác Tươnglahay & motai..rất tiếc là do có việc bận đột xuất nên e ko đến tham gia tăng 2 với cả nhà và như e đã nói với bác Jubi là e sẽ chịu phạt trong lần off tới
..bác nào có hình post lên e xem với

Chúc cả nhà năm mới luôn vui vẻ

Hạng C
14/4/08
609
7
0
couto nói:
Bác TLH thì chắc ko say, còn bác help mà ko say mới lạ, có điều là say thứ gì hình như ko phải rượu:D
chắc các bác XNL HN hôm qua ưu tiên bác Help nên bác bị say hoa lan và hoa sữa
.còn bác tuonglahay thì ko say được rùi:D:D:D

Hạng B1
20/12/07
84
0
6
ôi ôi... thật vô cùng tiếc quá, hôm qua sau khi việc nhà, việc nước (cơ quan em tự dưng có sự cố, các thiết bị viễn thông chết đồng loạt lúc 4h30 chiều) đã xong xuôi, lúc này khoảng gần 7h tối, ko hiểu tại sao có cơn gió lạ đánh trúng, làm em liểng xiểng luôn, thế là về nhà nằm, đến tận 10h sáng nay mới bình minh mà người vẫn thấy oải.. Giờ nghĩ lại vẫn thấy tiếc cái cơ hội được diện kiến các bác XNL SG và họp mặt đầu năm cùng các bác HN...
Hôm qua bác nào giữ trọng trách cầm súng thì phọt vài tấm lên để ace được biết tình hình thế nào nhỉ????

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
Đợi tý bác ơi, có mỗi bác TLH và mợ tài đem máy đi thôi. Bọn em đi off toàn là trên răng,....... dưới điện thoại