Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Re:chương trinh off mini cần giờ 3/6/2012 ghé thăm tệ xá nho nhỏ của e

khactrung nói:
ok quyết vậy đi nha , chủ nhật này đi Cần Giờ Lưu Vong thiếu ai em ban nick hết .

Ờ hên :p

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47

Mình standbyme .... cuối tuần cho mượn xe òy. Ráng cố gắng đi uống rượu mồi của Civic chứ.

Kẹt thì ra Lê Lai với Símom.

simon_vs nói:
Sorry Civic nha. Làm banh ta lông cái thớt của em rồi.
AE nào đi ST lập thớt mới đê :cool::D
PS: Cuối tuần không phải lúc nào cũng rảnh nên em ko đi, nếu đã đi thì đi 2 ngày cho máo nhen, đi lửng lơ sáng đi chiều về thì trong tuần cáp kèo đi luôn cho nhanh :D
tommykid nói:
Cần Giờ bùn, chán chít, hok có j chơi hớt A3 oi. Công An thì rình rập, hok bít chạy seo lun nữa. em đi ST hay VT cho nó lành.

qdc nói:
Mấy mịe dzo dzien, vô thớt Cần Giờ đk đi Sóc Trăng

@Civic : đừng có lừa tình anh giống cái vụ Hải Lông ji đó nhen kưng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/7/10
1.362
23
38

civic_1999 nói:
cần giờ đi gần , đi chợ hải sản mua mà ngộp lun...đi cần giờ đi , đồ ngon , đồ tươi giá cực mềm lun các bác. ăn k0 no nê thì thôi
Sóc Trăng đi xa vui, có quà miễn phí mang về. Cần Giờ đi gần quá bùn ,hải sản ngon, tươi,rẻ nhưng vẫn phải mua chứ hông có miễn phí:D:D. SÓC TRĂNG ĐÊ ...... em ờ nhà kekeke

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

civic_1999 nói:
cần giờ đi gần , đi chợ hải sản mua mà ngộp lun...đi cần giờ đi , đồ ngon , đồ tươi giá cực mềm lun các bác. ăn k0 no nê thì thôi

Mới bị bắn hả ku?
Cần Giờ bắn rát quá nên ngại lắm

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38

new_caren2010 nói:
civic_1999 nói:
Sóc Trăng đi xa vui, có quà miễn phí mang về. Cần Giờ đi gần quá bùn ,hải sản ngon, tươi,rẻ nhưng vẫn phải mua chứ hông có miễn phí:D:D. SÓC TRĂNG ĐÊ ...... em ờ nhà kekeke
Đệch, mình edit bài vì lỡ nói những cái này, giờ bạn lại khui ra là sao :D:D:D ụ á, tư tưởng ăn chơi lệch lạc quá, nhưng mình thích cách suy nghĩ của bạn ;)

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38

Thôi chuyển Vũng Tàu đi , chừng nào nguyenanh về đi ST ^^, cuối tuần này bận rồi @@ về quê đám giổ phải mượn xe a Tỏn , còn xe em cho mượn rồi @@

Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM

Trung_R8 nói:
Thôi chuyển Vũng Tàu đi , chừng nào nguyenanh về đi ST ^^, cuối tuần này bận rồi @@ về quê đám giổ phải mượn xe a Tỏn , còn xe em cho mượn rồi @@
NÓI CHỨ.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
KHỎI ĐI ĐI =)))))) :D:D:D:D

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
35
KIA FC

truongdo nói:
Trung_R8 nói:
NÓI CHỨ.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
KHỎI ĐI ĐI =)))))) :D:D:D:D
tốt nhất đi đánh bida cho chắc mà lại có ăn.khỏi xa xôi làm gì,

Hạng B2
2/3/12
208
0
16
HCM

@All anh em, thấy anh em cũng có nhiệt tình đi Sóc Trăng quá, để em cùng bà cả ngày mai qua Úc sắp xếp việc bay về VN sớm rùi tổ chức xuống em chơi nè! :):):)

Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM

nguyenanh84 nói:
@All anh em, thấy anh em cũng có nhiệt tình đi Sóc Trăng quá, để em cùng bà cả ngày mai qua Úc sắp xếp việc bay về VN sớm rùi tổ chức xuống em chơi nè! :):):)
qua úc rồi có mang theo xe hông cho êm mượn xe =)))) kkkk