Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
linhoto nói:
CDW nói:
linhoto nói:
hoamap35 nói:
@linhoto: sao chưa thấy hình ảnh gì về chuyến tiền trạm hết vậy Bác? Bác tranh thủ post vài tấm hình cho xôm tụ tí đi, mấy hôm nay sao không khí lắng động đến ghê sợ kg biết :):):)
Máy sấy của XXX làm khét hình hết rồi bác ơi
hix hix bác Linh bác bị mấy bác xxx sấy ở đâu mà khét hết vậy :mad:
Ngay Xuân Lộc:mad:
Rồi. em nhớ chỗ này rồi. 3 tuần trước e đi xe 16 chỗ về Phú Yên cũng dính chưởng ở chỗ này, mà tài xế em nó quất lên 79/50 mới ác cơ, nhưng mà ơn trời, có chút ngoại giao nên tài xế nó tốn mất 4 xị, không bị giam bằng. khúc này đường rất đẹp và rộng. xxxx có 1 chiếc KIA cùi bắp, trên xe đó gắm máy sấy tóc rất chuyên nghiệp, nguyên 1 hệ thống mấy sấy luôn. em nhìn hệ thống đó mà còn thấy khiếp nữa :D:D:D:D:D:D

Hạng B2
2/7/09
307
3
18
47
dinhcongchu2003 nói:
Rồi. em nhớ chỗ này rồi. 3 tuần trước e đi xe 16 chỗ về Phú Yên cũng dính chưởng ở chỗ này, mà tài xế em nó quất lên 79/50 mới ác cơ, nhưng mà ơn trời, có chút ngoại giao nên tài xế nó tốn mất 4 xị, không bị giam bằng. khúc này đường rất đẹp và rộng. xxxx có 1 chiếc KIA cùi bắp, trên xe đó gắm máy sấy tóc rất chuyên nghiệp, nguyên 1 hệ thống mấy sấy luôn. em nhìn hệ thống đó mà còn thấy khiếp nữa :D:D:D:D:D:D
Bác chỉ chi tiết địa điểm đi Bác, e hay đi tuyến đó lắm, Bác định vị trên map.goolge luôn đi Bác!:D:D:D

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
hoamap35 nói:
dinhcongchu2003 nói:
Bác chỉ chi tiết địa điểm đi Bác, e hay đi tuyến đó lắm, Bác định vị trên map.goolge luôn đi Bác!:D:D:D
Từ Sài Gòn đến hết Xuân Lộc có 3 trạm XXX là ít nên tốt nhất:
- Chạy đúng tốc độ theo hướng dẫn ( lưu ý e bị sấy gần hết giới hạn 50km) nên bác thông thả qua bảng hướng dẫn tốc độ hả đạp, cho nó lành, khỏi đi ngã ba Dầu Giây du lịch:mad::mad:
- Chạy đúng len ko vượt phải.
Nên tốt nhất chuẩn bị đĩa nhạc để nghe cho thông thả chạy xe.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/10/09
2.220
19
38
HCM
linhoto nói:
hoamap35 nói:
dinhcongchu2003 nói:
Từ Sài Gòn đến hết Xuân Lộc có 3 trạm XXX là ít nên tốt nhất:
- Chạy đúng tốc độ theo hướng dẫn ( lưu ý e bị sấy gần hết giới hạn 50km) nên bác thông thả qua bảng hướng dẫn tốc độ hả đạp, cho nó lành, khỏi đi ngã ba Dầu Giây du lịch:mad::mad:
- Chạy đúng len ko vượt phải.
Uh ngoan lắm học thuộc bài rồi tốt lắm cứ thế nhé:D
Nên tốt nhất chuẩn bị đĩa nhạc để nghe cho thông thả chạy xe.