Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
Re:OFF TUYÊN QUANG- HÁI LỘC ĐẦU XUÂN - TẮM SUỐI KHOÁNG

Capat từ hồi mất râu có vẻ giảm sút phong độ quá, đến giờ này vẫn còn phải xin visa à ?

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0

Capat chắc xin visa đi 1 mình để tham gia vụ đấm nhau đấy

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com

Báo cáo các bác đã đặt phòng tại KS Victory rồi ạ. 15 phòng tất cả, Giá từ 190 ngàn tới 350 ngàn/đêm. KS có sẵn phòng hát Karaoke, gần nhiều tiệm cafe, gần cả nơi Massage nữa. Còn các bác có nhất trí ăn tối món thịt cầy không để đặt luôn ạ.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

chặc chặc, nghe mà chảy nước miếng... ước gì được tham gia OFF cùng các bác...

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Em nghĩ ta nên khởi hành chừng 18h thì moới được chứ sớm quá em e bọn nhỏ chưa đi học về kịp!

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com

Các bác ơi cố gắng đi sớm để đến TN không bị ăn muộn quá mất ngon và chơi muộn quá cũng dễ sinh ... hư các bác ợ.

Mà địa điểm tập trung ở đâu nhỉ bác LOVE ơi?

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi

Các bác ơi, gạch cái tên ra khỏi danh sách với nhé. Thứ 7 phải off nhà ông nhạc. Còn CN thì phải đưa ông nhạc đi chuyện trong gia đình. Rõ khổ cho cái thân em hụt cái vụ đi chơi ra mắt này.
@ Hongha : Xin lỗi bác hôm trước có gọi em phải ko? Vì họp ở CQ nen ko cầm theo dt. Đến chiều về mới biết là có cuộc lõ, nhưng muộn quá nên e ko gọi lại.

Chi hội phó SFC

XichloBMW nói:
Các bác ơi, gạch cái tên ra khỏi danh sách với nhé. Thứ 7 phải off nhà ông nhạc. Còn CN thì phải đưa ông nhạc đi chuyện trong gia đình. Rõ khổ cho cái thân em hụt cái vụ đi chơi ra mắt này.
@ Hongha : Xin lỗi bác hôm trước có gọi em phải ko? Vì họp ở CQ nen ko cầm theo dt. Đến chiều về mới biết là có cuộc lõ, nhưng muộn quá nên e ko gọi lại.

Bác là người khởi xướng ra vụ này mà không tham gia thì còn ra thể thống gì nữa .
bác quá bị lệ thuộc vào ông nhạc , bà nhạc , chị nhạc em nhạc , túm lại là sợ ÂM NHẠC , hí hí .

bác nên lập nick mới là ÂM NHẠC . HỀ HỀ