Tập Lái
1/5/06
13
0
0
Sẵn dịp cho hỏi anh Kenvin về vụ bộ đàm thuê mướn như thế nào vậy? à còn vụ money remittance nữa à nghen?!!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Dear all,

Theo thống nhất ch/trình cuối cùng với TFC như sau:
1. Xuất phát đúng 6g (các bác chịu khó ăn sáng tại nhà or đem theo đồ fastfood) tại chân cầu Thủ Thiêm phía Quận 2, để cả đoàn nhanh chóng thoát ra khỏi thành phố. Trong lúc tập trung thì chúng ta sẽ dán số xe, nhận bộ đàm, điểm danh, giao lưu chụp ảnh........ Do mình xuất phát cùng với TFC nên cả nhà phải có mặt đúng 6g (không có dây thun) nếu bác nào đi trễ sẽ phải tự chạy theo đoàn (dự kiến trạm dừng đợi mọi người đi trễ sẽ là trại bò sữa Long Thành).

2. Chúng ta sẽ cùng TFC khởi hành & đi chung với nhau, sau đó sẽ chia tay TFC tại ngã ba Long Sơn.

3. Bác LMThang & NDat sẽ đón đoàn tại ngã ba Long Sơn & dẫn đầu đoàn tiếp tục đi Phanthiet.

Chi tiết hơn về lúc xuất phát các bác tham khảo thêm đường link TFC:
http://www.otosaigon.com/forum/fb.ashx?m=1547710

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
wrzalan nói:
Mấy hôm nay cũng đang me có ai rút lui không đây. Cho xin 1 cục gạch liền nè:
wrzalan: 2L + 2N (1 phòng, giường đôi càng tốt)
Civic -0988511322

ack ack... quân số nhà bác giống y hệt bác Dodge (2L + 2N) :)
wéo cằm bác Wrzalan tham gia cùng ae! số thứ tự của bác là 08.
Riêng khoản bộ đàm Kevin sẽ thuê giúp bác 80k ah!
Còn khoản money để Kevin hỏi tài khoản bác Dodge rồi báo riêng cho bác biết để return lại.

Dear LMThang,
Nếu bác đi 1 mình mà lại ở nguyên 1 căn villa thì .... bác liên lạc ngay conkiencon để giúp 1 LL bên trường hàng không đi ah! :) - bên đó còn 3 cô (1 cô học lái máy bay + 2 cô quản lý không lưu) đăng ký đi nhưng không ai ..... chở che đó ah! :)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/5/06
13
0
0
kevinthai nói:
wrzalan nói:
Civic -0988511322

Còn khoản money để Kevin hỏi tài khoản bác Dodge rồi báo riêng cho bác biết để return lại.

Ok, nhờ anh Kevin sms cho số TK của and Dogde để sớm return lại money. Còn bộ đàm xin ĐKý luôn 1 cục gạch nhé. Thanks.

Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam
Xin lỗi các bác vì có việc bận đột xuất nên ko thể tham gia chuyến đi với HFC được nhưng em sẽ cố gắng gặp đòan để chúc đòan đi nghỉ vui vẻ .
CẢm ơn nhiều .

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Dodge nói:
Xin lỗi các bác vì có việc bận đột xuất nên ko thể tham gia chuyến đi với HFC được nhưng em sẽ cố gắng gặp đòan để chúc đòan đi nghỉ vui vẻ . CẢm ơn nhiều .
Dear dodge, mong có gặp bác lengkeng tại Romana Resort!

Update 27May09 (chỉ còn 4 ngày nữa xuất phát) + đồng thời là số thứ tự sẽ được dán trên xe.
p/s: bác nào vượt mà không có lý do chính đáng sẽ bị phạt 4 lon bia cao Heneiken :)

> 1. LMThang : 1P - 2L - CIVIC (thuê bô đàm)
> 2. Conkiencon : 1P - 2L - CIVIC
> 3. Trungkien : 1P - 2L - CIVIC
> 4. Sanglong : 1P - 2L + 01 baby - CIVIC
> 5. Kevinthai A: 1 Phòng + 2 L + 01 baby - CIVIC
> 5. Kevinthai B: 1P + 2L + 01 baby - CIVIC
> 6. Trai saigon : 1P - 2L + 1 baby - CIVIC (thuê bộ đàm)
> 7. Otosigon : 1P - 2L - CIVIC (thuê bđ)
> 8. Wrzaland : 1P - 2L + 2 baby - CIVIC (thuê bđ)
> 9. XuânKhải : 1P - 2L + 01 baby - FORD (thuê bđ)
> 10. Nhatha : 1P - 2L + 2 baby - FORD
> Tổng cộng: 11 phòng (No smoking) - 22 lớn + 09 baby - 10 xe (8 CIVIC - 2 FORD)

Chú ý:
Bé từ 6 - 11t : $6/pax ăn sáng
Bé từ =>12t : $12/pax ăn sáng

Hạng B2
18/3/07
109
1
0
42
NSW, AUSTRALIA
kevinthai nói:
wrzalan nói:
Civic -0988511322

Dear LMThang,
Nếu bác đi 1 mình mà lại ở nguyên 1 căn villa thì .... bác liên lạc ngay conkiencon để giúp 1 LL bên trường hàng không đi ah! :) - bên đó còn 3 cô (1 cô học lái máy bay + 2 cô quản lý không lưu) đăng ký đi nhưng không ai ..... chở che đó ah! :)

Nếu em giup LL di chung roi toi em ngu o ngoai hay ngu chung voi LL vay Bac??? Kakaka ( Khong hieu sao em khong type duoc tieng Viet, Bac thong cam)

Tập Lái
1/5/06
13
0
0
Có sự cố vào phút chót rồi. Thật là sorry cùng các anh em HFC.
My boy sẽ thi xếp lớp tại trường Lý Tự Trọng đúng vào ngày 31/5/2009 này. Vậy anh em nào đang muốn đký thì lấy lại cục gạch của mình nhé.