Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN
RE: Offline BMW Club Sg Chủ Nhật 15-7-2007

Trích đoạn: d1666
Các bác chụp hình oflline mà chẳng thấy liệt kê có bao nhiêu xe cả. Chiếc hot nhất bây giờ là M6 mà cũng chẳng thấy các bác giới thiệu một tí (hot tới nỗi cả nhóm đứng sau M6 mà chụp đấy). Em thấy hình như có tấm hình dính đuôi chiếc RX8 nữa mà sao không thấy nhắc tới nhỉ, hay là chỉ có BMW mới được nói đến mà thôi. Như vậy là bất công nhá hihiihih.............
Cuối cùng là hôm ấy có bao nhiêu xe (BMW? các xe khác?), và có bao nhiêu anh em vấy bác, liệt kê tí cho vui

Trích đoạn: d1666

bác nói mà bác có hiểu gì không vậy. Bác giới thiệu các bãi xe khác làm gì. Em chỉ thích bãi xe ofline của anh em OS mà thôi.

Bác toanna là Hội phó của Hội Bi HN đó, lòng nhiệt tình với Hội thì ko ai bằng đâu, hổng hỉu bác d1666 có phải hôi viên hội Bi ko mà vào đây chọc anh em dữ vậy. [:-]

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/12/03
2.829
3.714
113
Vietnam

E cũng chả hiểu bác toana nói thế để làm gì...hội off kg liệt kê xe của hội thì liệt kê cái gì..chã nhẽ xuống hầm của sofitel hay caravelle mà liệt kê xe à?:mad::mad::mad:
Bác d1666 chả chọc ai hết cả....e chỉ có vài lời ngu ý....

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com

anh em Hanoi nhìn hình là biết có nhưng xe gi rồi ,liệt kê ra quá là nói anh em kô biết xe nào với xe nào.Các bác quá "đỉnh" rồi.............

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Đề nghị các bác hết sức bình tĩnh ...:) Nói về Biết thì chắc chả ai Biết hết được ....[8|] mỗi người biết 1 tí nên mới phải vào đây chia sẽ thông tin phải không ạ ... [8|]Chúc các bác vui . :D:D:D Tôi xin phép nhắc các bác kg nên phân biệt SG HN hay Hải Ngoại , Đơn giản chúng ta là người ........ yêu xe. ...thế thôi.[8|]