Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Hôm offline tuần rồi, tiếc là một số thành viên (KV, thanhts, Super_fox, brownrat...) không tham gia được. Sáng chủ nhật này, 10 h tại 2F tôi và bác Cáo có hẹn nhau Cafe. Bác nào rảnh thì tham gia cho vui! (Bác Cua đang xem ở box này, nhớ tham gia nhé.)
Cái này gọi là offline unofficial, các bác nhẩy?
PS. Các bác đi nhớ mang USB có cái hay lắm để chia sẻ với các bác. Lưu ý không phải phim NKVA hay cái gì tương tự đâu:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
RE: Offline bù: các bác SFC có ai tham gia ko?

bác có film NKVA mà không share cho em, giận bác luôn:D

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Ok, nếu không có gì thay đổi thì tôi sẽ tham dự.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@mb_fan: tôi chưa biết tuổi thật của bác, nhưng nghe giang hồ đồn thổi là còn trẻ lắm. Ko hiểu đã qua tuổi 18 chưa?:D Nếu chưa chắc là khó chia sẻ lắm đấy!

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Cho em một chân diện kiến bác nhé! hiện tại em chưa có xe nhưng muốn tham gia cùng bác có đươc không ạ? em cũng còn nhỏ lắm hy vọng bác ko chê :)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: nongdanhoclaixe

Cho em một chân diện kiến bác nhé! hiện tại em chưa có xe nhưng muốn tham gia cùng bác có đươc không ạ? em cũng còn nhỏ lắm hy vọng bác ko chê :)
Welcome bác!
@Mb_Fan: J/k thôi nhé. Bác đừng "con rận" nhé!:D

Last edited by a moderator:

Trích đoạn: Kienvang

@mb_fan: tôi chưa biết tuổi thật của bác, nhưng nghe giang hồ đồn thổi là còn trẻ lắm. Ko hiểu đã qua tuổi 18 chưa?:D Nếu chưa chắc là khó chia sẻ lắm đấy!
Bác cứ trêu em nó...có khi em nó có trước AE mình ý chứ???[8|]

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Kiểu này SFC chuyển sang off hàng tuần mất ..:D:D

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

offline CN này 14/10 hả bác? bác vui lòng cho em địa chỉ nhé em ko biết quán đó nằm ở noi nào hết:) úi sorry em quên hỏi họp ơ SG hay HN vậy bác em ở SG lận[8|]