Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Nhưng chủ nhật là ngày 5/3/2017 nhé các bác.
Thầy í nộn, and sửa lại rồi, lâu quá không gặp bác @BN_CAR , bác phẻ hem ? dạo này nghe nói bác đổi nghề chiểng qua nàm thợ lặn rồi hử ?

Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
53
Để đi vào trọng tâm cần anh Cùi chủ xị cho buổi off, đưa ra từng đề tài để bàn cho ra rồi hẵng chuyển sang đề tài khác. Nhiều khi thấy AE lan man quá. Vấn đề khoe xe, trao đổi phụ tùng... thì bàn vào cuối buổi.

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Quỳnh Lato tắt đài từ lâu rồi
Dạ em hết nhiệm kỳ (làm 2 nhiệm kỳ rồi anh), phải thay đổi để cho nó mới mới chứ anh, nhiệm kỳ em làm không kiếm ra được em nào Grandiser là nữ hết, hy vọng đẹp choai như anh @Rbx sẽ có nhiều member là nữ gia nhập băng đảng, í nộn hội Grandis

Dạ em hết nhiệm kỳ (làm 2 nhiệm kỳ rồi anh), phải thay đổi để cho nó mới mới chứ anh, nhiệm kỳ em làm không kiếm ra được em nào Grandiser là nữ hết, hy vọng đẹp choai như anh @Rbx sẽ có nhiều member là nữ gia nhập băng đảng, í nộn hội Grandis

tới thầy @Rbx là nhiệm kỳ 4 rồi hả ta?
anh Dũng @cuibapmazda626 trao loa mõ nhớ dán keo 502 giùm em ;)

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
53
Thầy í nộn, and sửa lại rồi, lâu quá không gặp bác @BN_CAR , bác phẻ hem ? dạo này nghe nói bác đổi nghề chiểng qua nàm thợ lặn rồi hử ?
Nghe nói có bạo động cuối đường 18 chủ nhật này hả anh, nghe nói hội Grandis kéo tới quậy phá gì đó, ghê vãi, mà nghe nói cầm đầu là cha thầy giáo
Thôi mà, anh học chung lớp với bác @long265 mừ
Tố cái là quăng lên 4 quả lựu đạn liền, sợ AE quên nghỉ chơi à?