PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
tình hình là 24 tháng này e mắc đi đám cưới bạn ở đắk nắk rồi nên....lỡ hẹn zậy.hix hix...

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Linhperfume nói:
Hehe, e đăng ký 1L nha, gần tới ngày a e sẽ đông đủ ngay

@Linh: nếu đi một mình thì Kevin đu theo 8888 cho vui he??? (vỉ đem con Cìvic đi xen vào nát đội hình BIM hết :)))

@Tuxedo: ch/trình hay quá - nếu cha nội nào đi 1 mình thì Kevin đu theo nhe!
ah - nếu quen với kiểm lâm thì mình có thể được ở trong rừng Tràm chim luôn đó Tuxedo.
ở trong rừng vui không? trời ơi vui đáo để, vì các chú lấy bobo chở mình đi tham hiểm, lượm lặt chim/cò đem về nhậu vui đáo để, chỉ kẹt cái V2 & baby đi theo thì ... căng :)

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
kevinthai nói:
Linhperfume nói:

@Linh: nếu đi một mình thì Kevin đu theo 8888 cho vui he??? (vỉ đem con Cìvic đi xen vào nát đội hình BIM hết :)))

ah - nếu quen với kiểm lâm thì mình có thể được ở trong rừng Tràm chim luôn đó Tuxedo.
ở trong rừng vui không? trời ơi vui đáo để, vì các chú lấy bobo chở mình đi tham hiểm, lượm lặt chim/cò đem về nhậu vui đáo để, chỉ kẹt cái V2 & baby đi theo thì ... căng :)

À thì ra Kevin cũng chui vào đây tính off lụi à . CT hấp dẫn quá , em cũng như Kevin sợ làm nát đội hình của các bác . Nếu Linhperfume hay caubasg có đi 1 mình thì cho em & Kevin quá giang với ạ .

Hạng B1
12/6/07
99
5
18
34
Em cóa câu thơ này biếu các bác cóa gì chắc fai nhờ bác xebim giải thích rồi ...!!! "Chưa đi chưa biết tràm chim ... Đi rồi mới biết trong chim có tràm ..." hihihi. Em đag nôn tới ngày đó để đc đó các bác về thăm Tràm Chim !!!

Hạng D
5/8/06
2.080
32.180
113
tommyha nói:
kevinthai nói:
Linhperfume nói:

À thì ra Kevin cũng chui vào đây tính off lụi à . CT hấp dẫn quá , em cũng như Kevin sợ làm nát đội hình của các bác . Nếu Linhperfume hay caubasg có đi 1 mình thì cho em & Kevin quá giang với ạ .
Hai bác cứ đi đi lo gì có gì còn có giữ vững mà lo gì. Chở 2 bác đi luôn. caubasaigon vợ chuẩn bị bùm rồi hehe.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
to@giving: bum ngay Hom qua roi Anh oi!cung ham di nhung ko dc!tiec lam ne

Hạng B2
3/8/11
150
4
28
38
Em thấy món đuông gớm quá. chắc em không dùng được. hix hix

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
heohappy nói:
Em cóa câu thơ này biếu các bác cóa gì chắc fai nhờ bác xebim giải thích rồi ...!!! "Chưa đi chưa biết tràm chim ... Đi rồi mới biết trong chim có tràm ..." hihihi. Em đag nôn tới ngày đó để đc đó các bác về thăm Tràm Chim !!!
@heohappy: Bác về đi, mình thiết kế 1 xxx trong chim có tràm cho bác:D:D
@Ht Tuxedo: 20/9 kết thúc chương trình đăng ký danh sách nhe bác, đễ e còn chuẩn bị nào là thực đơn, hotel, hotgirl, abc các cái nữa. Gần quá e k chuẩn bị kịp thì chết với HaoBui

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
@caubasg: chúc mừng cậu ba sài gòn nhé. Hẹn gặp bác lần sau về quê e vậy:D

Hạng D
5/8/06
2.080
32.180
113
caubasg nói:
to@giving: bum ngay Hom qua roi Anh oi!cung ham di nhung ko dc!tiec lam ne
Chúc mừng em nhé. Mẹ con mạnh khoẻ là zui rồi. Vụ đăng kiểm ok chưa.