Hạng B2
15/8/07
147
21
18
RE: Offline chụp hình tại Bình Dương

Trích đoạn: quyxangnhumau

bức chụp ngược sáng long lanh thật, tuy nhiên nếu đúng thời điểm của đối tượng thì sẽ mỹ mãn hơn vd:lúc cô áo trắng đang với tay cắm nhang chẳng hạn sẽ làm cho bố cục vững hơn:D:D xin bỏ qua nếu em góp ý sai ý định muốn thể hiện của bác nhé:D:D

Ảnh đang với tay cắm nhang rồi khấn vái...nói chung em có hết. Đây em chỉ post ví dụ thôi. Để tối về em lục xem ảnh nằm đâu.

@Vankhanh: Cô áo trắng là bà cả của em, cô áo đỏ là Việt kiều úc mới 16 :Dtrăng tròn.

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

@haitac :
Ảnh tòan cảnh thì em không có vì khỏang cách chất hẹp không lấy hết được. Nhưng hình các góc thì em có hết.

Bác có hàng đẹp thì quăng ra thêm nhiều nhiều tí, để anh em thèm thuồng mãi thế bác ... Hay là dạo này bác đang bận tìm mối bán mấy chiếc T72 trên con tàu Ucraina đang neo bên Somalie nhỉ :D:D:D

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

mí bác vào khu Lò Chén Bình Dương mà chộp cho nó mộc mạc chân thực ạh ! :D:D:D

Hạng B2
15/8/07
147
21
18

Em post thêm vài tấm để các bác hình dung ra khu mộ cổ nó như thế nào:

Thắp hương như bác quyxangnhumau yêu cầu:
Offline chụp hình tại Bình Dương

Một mình:

Hai chị em:

Còn đây là mới chụp gần đây. Hiện giờ rong rêu lên rất đẹp, chụp mẫu thời điểm này là tuyệt nhất.
Ms.Thuy1:

Ms.Thuy2:

Hạng B2
15/8/07
147
21
18

Trích đoạn: dongtahdsu

@haitac :
Ảnh tòan cảnh thì em không có vì khỏang cách chất hẹp không lấy hết được. Nhưng hình các góc thì em có hết.

Bác có hàng đẹp thì quăng ra thêm nhiều nhiều tí, để anh em thèm thuồng mãi thế bác ... Hay là dạo này bác đang bận tìm mối bán mấy chiếc T72 trên con tàu Ucraina đang neo bên Somalie nhỉ :D:D:D

Cái vụ T72 là do mấy chiến hữu bên Somali làm. Họ làm hơn 30 vụ rồi nên ăn cả đời cũng không hết. Họ làm vụ này là để biếu ông râu dài Bin Laden một số T72, còn lại thì tặng cho I Răng. Nếu đảo đào hoa của bác cần thì em nói họ để lại vài cái làm quà cho bác.
Tuy các đồng chí ấy đang bị Mỹ Nga thập diện mai phục nhưng không sao đâu. Đã có những trân đồ bát quái trên đảo nên không ai vào được.

Hạng B2
6/5/07
284
2
18

Trích đoạn: Hai_tac

Ms.Thuy2:

Em thấy tấm bạt phía dưới làm bức ảnh mất đi vẻ tự nhiên, thấy hơi chướng...

Hạng B2
15/8/07
147
21
18

@vhdtrans: Em định cứ chụp đã sau này dùng photoshop thay tấm bạt thành bãi cỏ, nhưng PS chưa đủ hỏa hầu.

30/7/04
189
11
18
hcmc

@ bác Hải tặc: cho em kiến cò thêm một tí nhé giá cái dây đàng sau bị tuột ra một cách hững hờ thì bức ảnh sẽ gợi cảm hơn bác nhỉ