Hạng B2
17/3/08
189
3
18
44
SàiGon
www.vitagifts.vn
RE: Offline FFC ra mắt hội viên mới & tiễn đoàn caravan "Từ Biển Xanh Đến Thành Phố Ngàn Hoa&qu

@ vita: em đang chờ câu trả lời cuối cùng của bác
Em sorry bác rất nhiều, em về làm tư tưởng với bà cả, do sức khỏe không tốt nên em đành ngồi nhà trông tin các bác vậy . (không biết sao dạo này bà cả lên xe chạy nhanh 1 tí là có 3 -4 bịt trong xe) . Hồi sáng em cũng sorry bác Civicgood quá chừng .
Chuyến sau em sẽ tháp tùng cùng mấy bác nhé .

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36
RE: Offline FFC ra mắt hội viên mới & tiễn đoàn caravan "Từ Biển Xanh Đến Thành Phố Ngàn Hoa&qu

em đi Miền tây mới về, giờ này mới biết có tiếc không chứ??

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Trích đoạn: vita
Em sorry bác rất nhiều, em về làm tư tưởng với bà cả, do sức khỏe không tốt nên em đành ngồi nhà trông tin các bác vậy . (không biết sao dạo này bà cả lên xe chạy nhanh 1 tí là có 3 -4 bịt trong xe) . Hồi sáng em cũng sorry bác Civicgood quá chừng .
Chuyến sau em sẽ tháp tùng cùng mấy bác nhé .
Bác kiểm tra lại đi, coi chừng...bác có tin vui đấy!:D

Hạng B2
17/3/08
189
3
18
44
SàiGon
www.vitagifts.vn

ác như con gà ác :) em chơi có vợ mà bác kêu kiểm tra thì chít :D

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

gà ác ác lắm hả bác
off FFC về, bác pHan xỉn quá trời...
bác vutranuy về hồi nào em ko hay vậy bác

Hạng B2
22/1/08
103
0
16
TP Cần Thơ
www.anchau.net

Bác vtmkhoa sao thấy bác vào box nào cũng nói em xỉn thế ????:D, sức người có hạn mà bác, không uống say các bác nói em ko nhiệt tình thì sao !!!:D, đâu phải dễ có buổi off vui và hoành tráng vậy đâu, dù sao em cũng cảm ơn FFC và các nhà tài trợ.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: PhanCantho

Bác vtmkhoa sao thấy bác vào box nào cũng nói em xỉn thế ????:D, sức người có hạn mà bác, không uống say các bác nói em ko nhiệt tình thì sao !!!:D, đâu phải dễ có buổi off vui và hoành tráng vậy đâu, dù sao em cũng cảm ơn FFC và các nhà tài trợ.
Bác post bài lên là em mừng rồi !

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Tiếc quá. Đã không đi TP ngàn hoa được lại còn tèo luôn cái vụ này tới nay mới online được. Chán như con gián.
Chúc các bác vui vẻ. Nhớ chụp nhiều hình em xem đỡ bùn nha các bác.

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC

Trích đoạn: PhanCantho

E ghi nhận sự nhiệt tình của bác PhanCantho. Nhưng mà bác ở xa, để bác xỉn, A E cũng áy náy lắm ạ. :)

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

lo nhất có lẽ là bác binhtri..
thanks bác đã chăm sóc bác phan ạh
Miền tây uống rượu đế quen rồi...gặp ABS, hơi sốc bác phan nhỉ
OSMT cám ơn tất cả các bác đã quan tâm, chăm sóc OSMT hôm offline...