Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
RE: Offline mừng bác Mina trở về

câu hỏi chính xác là, chừng nào A về TN? Theo Em thì từ Nội Bài đi thẳng về TN cho nó.....tiện & anh em OSHN khỏe!

Trích đoạn: ltvbach

Tiện hỏi giùm cho em tỏ Nuôn, chừng nào anh dzề HN, khi nào anh về Đức Quốc, để em biết còn ăn mừng

Hạng B2
3/12/07
190
0
0
42

Mới 7h sáng , bác A lu top lo gọi : Bác đang đâu vậy ? , Huế , tối nay mọi người ọp đón bác Mina trở về đó !, em tỉnh ngủ luôn !!!:mad::mad::mad: Không tham gia với các Bác được rùi !:(:(:( Chúc các Bác 1 buổi ọp thật tưng bừng các bác nhé !:):)

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: ga ac

Mới 7h sáng , bác A lu top lo gọi : Bác đang đâu vậy ? , Huế , tối nay mọi người ọp đón bác Mina trở về đó !, em tỉnh ngủ luôn !!!:mad::mad::mad: Không tham gia với các Bác được rùi !:(:(:( Chúc các Bác 1 buổi ọp thật tưng bừng các bác nhé !:):)
Hờ hờ gà không đi thì sao em chụp hình được đấy ta[8D][8D][8D]Cố về đi gà ơi:):)

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: Nguyen

Em có thể có mặt từ 16h, thôi nốt lần này thôi nhé:D
Sau cái lần đoá giờ em mới gặp bác[8D][8D][8D]Bác có wà Tây Bắc cho iem không thía;););)

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Em cùng 1 số ae làm cái "nháp" với Mìn ĐC từ trưa, bây giờ mới về đến VP. Ối giời....liệu còn Te lít lúc 18h được không đây
cố gắng làm 1 game rồi chạy qua 3A làm tăng nữa, dù sao Bác Mìn cũng sắp về Đức Quốc....nên ae ai cũng mừng

@ Bác Đức xe gỉ: hay cho Em ké sân của Bác chiều nay được không? làm vậy cho nó Đại Tiện...
Trích đoạn: Nguyen

Em có thể có mặt từ 16h, thôi nốt lần này thôi nhé:D

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Ông này ăn chùa kinh luôn , từ Hà lội bi giờ lại vào Sì goòng .....:D:D