Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
RE: Các cụ FIFC cho ý kiến sớm!

Trích đoạn: xuan.lv

Bác @phuongcuunet bác mở xí nghiệp chế biến mà không mới AE đến chúc mừng bác..?
thôi thì như vậy bác cứ chế biến đi E còn nguyên tập chưa khui khi nào bác chế biến hết thì ới E cung cấp Nguyên liệu cho.
mà bác cũng coi chưng E chế biến bác luôn đó bỡi phototo .stop E có biết chút chút
Hic.... Mọi người cùng "chế biến, thêm mắm muối...." mà bác!
Bác cung cấp "Nguyên nhiên vật liệu" cho em, lúc "chế" em sẽ "nhẹ tay" cho nhá!

Hạng B2
8/9/08
122
0
0

Trích đoạn: phuongcuunet
Hic.... em ngắm rồi, bác HT Trọng Kiệt sẽ có nhiều ảnh hay lắm đấy, cả bác Xuân Lờ Vờ nữa, đặc biệt nhất là bác HP KiênPC, bác Minh Quốc, bác Hát Lờ, bác Tung Của.... các bác không cho ý kiến sớm là em sẽ bắt đầu đưa vào "chế biến" đấy nhá!
"Công xưởng" bắt đầu hoạt động vào lúc 0 giờ 00' ngày hôm nay - 18 tháng 9 năm 2008.
Các bác sớm cho ý kiến để em còn kịp ngắt "cầu dao" trước giờ trên nhá!
Em thấy khởi động công xưởng đi cho nó vui tươi, có tinh thần OS .

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

Trích đoạn: hoachuoique

Trích đoạn: phuongcuunet
Hic.... em ngắm rồi, bác HT Trọng Kiệt sẽ có nhiều ảnh hay lắm đấy, cả bác Xuân Lờ Vờ nữa, đặc biệt nhất là bác HP KiênPC, bác Minh Quốc, bác Hát Lờ, bác Tung Của.... các bác không cho ý kiến sớm là em sẽ bắt đầu đưa vào "chế biến" đấy nhá!
"Công xưởng" bắt đầu hoạt động vào lúc 0 giờ 00' ngày hôm nay - 18 tháng 9 năm 2008.
Các bác sớm cho ý kiến để em còn kịp ngắt "cầu dao" trước giờ trên nhá!
Em thấy khởi động công xưởng đi cho nó vui tươi, có tinh thần OS .
Tiếp tục đi các bác ơi .

Hạng B2
13/10/08
133
0
0
Re: RE: Các cụ FIFC cho ý kiến sớm!

Ảnh đẹp quá!
Chi hội FIAT miền nam ra quân hùng hậu quá!
Nhưng sao không thấy có bóng hồng nào tham gia nhỉ???

Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"

Đúng là chạy Fiat thì hiếm thấy "bóng hồng" thật đó... e chưa thấy bao giờ [8D]

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

Bác Trọng Kiệt có hứa với em một điều trong năm khi mới nhậm chức, nhưng chưa thực hiện, em buồn lắm ...

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Vohai nói:
Bác Trọng Kiệt có hứa với em một điều trong năm khi mới nhậm chức, nhưng chưa thực hiện, em buồn lắm ...

Bác ko nói ra thì ko ai biết và ko ai ...nhớ :D. Có gì giải quyết dứt điểm năm con Tí này luôn đi bác?

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

X108 nói:
Vohai nói:

Bác ko nói ra thì ko ai biết và ko ai ...nhớ :D. Có gì giải quyết dứt điểm năm con Tí này luôn đi bác?
Đây là vấn đề quan trọng và bí mật nhá, nói ra thì còn gọi gì là Bí mật nữa . Kính bác X108 trong nớ nhắc nhở hộ Hội trưởng cái nhá .

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Vohai nói:
X108 nói:
Vohai nói:

Đây là vấn đề quan trọng và bí mật nhá, nói ra thì còn gọi gì là Bí mật nữa . Kính bác X108 trong nớ nhắc nhở hộ Hội trưởng cái nhá .

Bác yên tâm, vụ gì chứ "đòi nợ" hay gài độ hội họp có mùi bia thì em tích cực lắm :D