Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
to F1racer: tình hình ngày mai em có việc gấp nên ko chung vui cùng các bác được, tiếc quá:(

Chúc các bác ọp hoành văn tráng

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
F1racer nói:
Thím vothangdau lâu lắm mới xuất hiện nhể, có tham gia off giao lưu luôn không thím?

Hôm nay em phải đưa 2 đứa nhỏ đi sinh nhật bạn nó, rồi đứng ngoài đường đợi tới giờ đón về, nên không tham gia được.

Nhưng hẹn cả nhà 1 dịp khác vậy hen. Chúc mọi người 1 ngày thật đẹp nha

Hạng C
14/4/07
727
1.166
93
Sáng nay chuẩu bị đi thì thằng nhóc nhà em nó ho và sổ mủi quá nên em nhắn máy cho ông F1 và quyết định ở nhà để đưa nó đi khám bệnh, sợ H5n1 mà! Củng may đi khám về bác sỷ nói chỉ bị cảm thường và viêm họng, biết vậy em cho nó đi uống chivas để sát trùng cổ họng luôn, nhưng bây giờ thì trể quá rồi . Thôi ở nhà chờ máy bác về rồi hóng hớt tình hình củng đc. Hic, hic..

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/8/04
315
30
28
CT hoàng tráng thía mà em ko biết, hôm nay vô tình lang thang vào FFC mới thấy, tiếc quá tiếc quá...:(:(:(.

Lâu quá mới thấy FFC đông vui thế này, chúc các bác off thật vui nhé.

Hẹn gặp các bác lần sau nghe.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Báo cáo đã về đến nhà.
Hoành tráng ...
Vào trong nhà mới thấy người em nó toàn mùi Chivas pha lẫn nước hồ cá tai tượng ....hèn gì nãy giờ chở mấy người đẹp thấy họ cứ bịt mũi. Không biết có bác nào bị giống em không.
Tình hình thu chi của vụ off nghe đâu chi phí hết gần khoảng 11,7 chai còn dư khoảng 1 chai thì giải ngân luôn tại chỗ vào tăng 2:)
Số thành viên tham dự khoảng 80 người, cả già trẻ, trai gái, nam thanh nữ tú ....
Số Chivas chiến hết khoảng 14 chai chưa bao gồm nước giải khát Budweiser ...
Vẫn còn dư 1 Chivas 21 và 1 Cordon Bleu....
Kết quả: em chưa biết sao chỉ nghe mấy em gái phục vụ báo cáo " tụi anh quậy quá":D . Các bác nghiêm túc họp rút kinh nghiệm nhé kẻo tai tiếng lắm

Sẽ tổ chức buổi họp rút kinh nghiệm vụ quậy phá này trong tháng 9, càng sớm càng tốt

Hạng B2
20/5/09
152
0
0
F1racer nói:
Báo cáo đã về đến nhà.
Hoành tráng ...
Vào trong nhà mới thấy người em nó toàn mùi Chivas pha lẫn nước hồ cá tai tượng ....hèn gì nãy giờ chở mấy người đẹp thấy họ cứ bịt mũi. Không biết có bác nào bị giống em không.
Tình hình thu chi của vụ off nghe đâu chi phí hết gần khoảng 11,7 chai còn dư khoảng 1 chai thì giải ngân luôn tại chỗ vào tăng 2:)
Số thành viên tham dự khoảng 80 người, cả già trẻ, trai gái, nam thanh nữ tú ....
Số Chivas chiến hết khoảng 14 chai chưa bao gồm nước giải khát Budweiser ...
Vẫn còn dư 1 Chivas 21 và 1 Cordon Bleu....
Kết quả: em chưa biết sao chỉ nghe mấy em gái phục vụ báo cáo " tụi anh quậy quá":D . Các bác nghiêm túc họp rút kinh nghiệm nhé kẻo tai tiếng lắm

Sẽ tổ chức buổi họp rút kinh nghiệm vụ quậy phá này trong tháng 9, càng sớm càng tốt

Em cũng hay ghé và diễn đàn xem tin tức nhưng không post bài, nhờ có bác Petrol rủ tham gia “ộp” nên mới biết FFC vui và quậy hết biết lun……..ihihih
Lần sau có “ ộp” bác F1 cho SUBO tham gia cùng với nhé…….ghiền rùi bác ơi

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Nói chung vui và an toàn trở về là e mừng rồi!

Cám ơn tất cả các bác gần xa, anh chị em khắp nơi đã về chung vui với FFC

Dù lâu lắm FFC lặn sâu, nhưng chỉ cần mở 1 cái topic "Off nhé" nghe nhẹ nhàng mộc mạc mà các anh chị em nhảy vào làm khá xôm tụ. Dù sao đó cũng là tình cảm mà các bác vẫn lâu nay dành cho FFC đấy thôi.

Chúc cả nhà nghĩ ngơi tối chủ nhật vui vẻ cùng các thành viên trong gd và chuẩn bị ngày mới kiếm thóc!!!

THANK YOU!!!

Hạng B2
20/5/09
152
0
0
Chị mimo nhớ post hình kỷ niệm “ộp” lên cho bà kon xem với nhé…………
Ah, chị có ghi lại cảnh mọi người thay nhau “ bơi” không….ihihih…….cho SUBO xem với nhé chị

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
Báo cáo các bác là sau khi từ H2O về, E vào viện trông người nhà, vừa mới vác xác về đến nhà. Việc đầu tiên là vào ngay FFC để xem hình. Thế mà chả thấy có cái nào. Các bác ém hình lâu thế? E đi măm tối đây. Hi vọng chút quay lại sẽ có hình để xem.:)

Chuyến này nhiều ảnh độc lắm đây!

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/4/07
727
1.166
93
Bác Mmo tèo rôi hay sao mà kg thấy post hình gì hết

Status
Không mở trả lời sau này.