Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
mimo nói:
Xe dap nói:
Trông cũng bảnh phết chứ bộ nhưng chỉ mỗi cái tội nằm đường:p:p:p

Nhìn hình cái xe giống " Nông dân ra phố quá"
Hahaha... thì ảnh cứ còn ai nữa nà ;););) ( chị suýt té ghế)
@F1.vn, chị chụp được trước khi nó zỡ chứng đó. Nghĩ cũng may tối hum qua chị và Ốc Sên hên thiệt... cả 2 đều bận việc, chứ không ... bị đẩy xe chít mồ luôn ... hú hồn!!![>:p][>:p][>:p]
Ối, May thế! E phải kiếm cái gì ăn mừng mới được. Nhưng còn ngày mai chị ơi

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
ocsen nói:

Ngày mai tìm cánh máy bay đu cho lành em ạh, chứ cỡi mấy em này xuống đẫy như chơi:p

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
Úi...tới giờ e mới lọ mọ vào đây...wá đông vui như hội
. Bác Mimo ới ời , mai e rảnh cho e xích đu theo Mimo với nhá nhá :):):)

Hạng B2
24/3/08
132
0
0
59
Quận I
www.banglaiquocte.vn
Báo cáo các bác là gia đình chúng em Ho nhà Lâu đã có mặt tại H2O chiều nay và ngụ tại H2O đêm nay để ngày mai tiện việc khỏi di chuyển và đón các bác ạ
hẹn gặp các bác ngày mai nhé

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ Ocsen: em sợ ngày mai phải nhờ thím đẩy xe nên hôm nay đã cho thợ làm ngon lành rồi:D Mai nhờ thím làm công tác hậu cần và kế toán nữa là ok.

@ các bác: hôm qua em đã tiền trạm và chuẩn bị lần nữa, bác Help cũng đã bo mấy em tiếp viên ....í quên tiếp tân hoành tráng nên hội FFC sẽ được phục vụ chu đáo lắm:)

Để bảo đảm nên em cũng đã bổ sung thực đơn thêm món Gà hấp hành cho các bác chiến Chivas:
Có thực đơn sẵn cho các bác chuẩn bị chiến đấu luôn đây.
1. Sò huyết tứ xuyên
2. Cơm Hải Sản
3. Ếch quay
4. Ốc bươu nhồi
5. Lẩu Hải Sản
6. Gà hấp hành
6. Trái cây
7. Đậu

Thức uống: Chivas 18:D
Giải khát: Budweiser:)
Thức ăn và uống toàn mấy món mộc mạc, cây nhà lá vườn, ngon bổ rẻ nên hy vọng chi phí thấp. Vị chi mỗi bác đem theo 220k là ok:)
Giá tạm tính cho các món ăn trên vào khoảng 140k/người, chưa tính phí phục vụ rượu và chi phí phát sinh. Vi vậy xin phép tạm thu vào ngày mai số tiền là 220k/người để cho các chi phí phát sinh. Nếu thu dư sẽ giải ngân vào các chương trình ở tăng 2:)
, thiếu tính sau .....
Đề xuất của em: FFC trước giờ vẫn được tiếng tốt trọng nữ khinh nam:D:D nên sẽ ưu tiên thu phí đối với các người
đẹp là 110k/người nhé các bác.!!!!

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
mimo nói:
ocsen nói:

Ngày mai tìm cánh máy bay đu cho lành em ạh, chứ cỡi mấy em này xuống đẫy như chơi:p

Là em thì em đu cổ tài xế cho chắc ăn, tội gì đu cánh máy bay, lỡ gặp đại bàng nó ... nuốt chửng, mất đời ... con gái :D

Hạng B1
14/4/08
55
0
0
vothangdau nói:
mimo nói:
ocsen nói:

Là em thì em đu cổ tài xế cho chắc ăn, tội gì đu cánh máy bay, lỡ gặp đại bàng nó ... nuốt chửng, mất đời ... con gái :D

Đúng rồi đó bác ....đại bàng em không sợ lắm, chỉ sợ gặp chim nó mổ cho phát thì thủng:D

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
@F1 : E đồng ý với bác về khỏang thu fí nhé

Thành viên Nam : điện 220 Vôn

Chị em ngọc Nữ: điện 110 Vôn

Giựt cái Nam chết ngắt ý.

Vậy tổng thư ký kiêm thủ quỹ sẽ tạm thu fí tại điểm xuất phát luôn nhé, e có tật là XỈN SAY hay quên đóng thóc và quên Bo bị anh em mắng hòai à.

Tập Lái
13/4/08
47
0
6
Absolut nói:
Đúng rồi đó bác ....đại bàng em không sợ lắm, chỉ sợ gặp chim nó mổ cho phát thì thủng:D

Nay rảnh nhể? Lâu lắm nay mới thấy bà đó, đi đâu lâu thế? mai có đi không? độ này, FFC không dùng Absolute nữa rồi cho nên quẳng 2 chị em mình mất tiêu luôn. Đang sắp xếp công việc ngày mai đi cùng với bà mimo đấy, nhớ kêu thằng F1 chỡ đi nhé, hẹn ngày mai

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Mấy thím định biến cái thớt này thành chat room mất:) Thím vothangdau lâu lắm mới xuất hiện nhể, có tham gia off giao lưu luôn không thím?

Status
Không mở trả lời sau này.