Hạng B1
21/10/14
82
70
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Quá vui !
Em đang load hình về up báo cáo với các bác hội Vịt Bắc ! Chân thành cảm ơn các bác vì buổi off vừa qua! Ah! em có add friend hội Su trên Facebook mà chưa bác nào vào accept! FB : truong que vuong !

• Like
Reactions: chauhungvnpt
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Quá vui !
Em đang load hình về up báo cáo với các bác hội Vịt Bắc ! Chân thành cảm ơn các bác vì buổi off vừa qua! Ah! em có add friend hội Su trên Facebook mà chưa bác nào vào accept! FB : truong que vuong !
Anh em thường chơi trên fan page Chi Hội SuFC, bác thử search và add lại xem đc kg?

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chào các bác. Thay mặt BTC em xin chân thành cảm ơn các bác và gia đình đã đến tham gia buổi off 1/6 của chi hội dù thời tiết kg mấy suôn sẻ.
Các bác mới tham gia chắc cũng ngạc nhiên vì địa điểm off của chi hội là như vậy. Tiêu chí của chi hội ngay từ đầu mới thành lập là Ngon - Bổ - Rẻ, kg chuộng hình thức. Chính vì thế BTC ngay từ lúc đi tiền trạm các điểm off cũng đặt tiêu chí này lên hàng đầu để có được những điểm vui chơi thoải mái mà kg bị chi phối vì những vẫn đề tài chính lắm. Cũng chính vì thế nên hầu hết các chuyến off anh em đều cùng xắn tay áo góp sức cùng BTC để các buổi off thêm vui.
Rất mong các bác ủng hộ tiêu chí này và tiếp tục đồng hành cùng chi hội trong những chuyến off sau.