Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Kính thưa các Bác các Mợ.
Được sự tư vấn hỗ trợ từ Hội PN XNL. Em đã chốt lại với quán với thực đơn như dưới đây:
- Số lượng 03 bàn: 01 bàn F1 ngồi riêng, 02 bàn người lớn ngồi chung trong khu có mái che phòng trường hợp trời mưa (có bàn dự phòng cho số lượng phát sinh, nhưng em chỉ đặt dự phòng chỗ ngồi).
- Trong thực đơn của bàn F1 có thay đổi: lẩu Thái Hải sản thành lẩu nấm Hải sản không cay và thêm 01 tô cháo (khoảng 10 chén) thịt heo bằm cho các bé nhỏ.
Offline Sinh nhật OS.XNL lần thứ 8 (05/07/2016)

Cảm ơn sự nhiệt tình tư vấn hỗ trợ của Mợ Polts và Hội PN.
Hẹn chiều mai 17h30-18h00 (05/07/2016) gặp các Bác, các Mợ nhân kỷ niệm Sinh nhật lần 8 của XNL chúng ta.
@All XNLer: Em bận quá và số lượng tham gia cũng không đông, nên chủ yếu gặp nhau tâm sự, vui vẻ nhân kỷ niệm Sinh nhật OS.XNL lần thứ 8, có gì chơi nấy. Những lần SN Xóm lúc trước mà em được tham gia thì rất hoàng tráng và rất đông thành viên tham dự. Mặc dù trong lòng rất buồn vì tổ chức Sinh nhật Xóm không được chu đáo, nhưng xin thông cảm cho em và Mợ HP. Cảm ơn tất cả XNLer.

Hạng D
16/10/11
1.727
9.175
113
DS Thanhdl23 đăng ký lâu lắm rùi, chỉ còn sắt chưa thấy ĐK thui.
@All: Up cho mọi người thấy giúp em, sáng mai phải gút rồi. Hu hu.
Bà cả em hnay về trể lo sổ sách để kiểm toán 6 tháng đầu năm nên rút lại 1L thôi nha bác.
Tks

• Like
Reactions: thinhsve and Hcivic