Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113
Re: RE: Offroad cho FFC - Khám phá rừng nguyên sinh hoang dã

help nói:
F1racer nói:
Nhat Ha nói:
báo cáo là em đã chuẩn bị xong tất cả rồi, em cũng mang theo 2 chai Amakong (không mang nhiều đâu vì sợ mọi người mệt thì không khám phá rừng trọn vẹn). Đèn pin để thắp sáng ban đêm thì em đã có mang theo 2 bình ắcquy có gắn bòng đèn để thắp sáng.
@vuilakhoai: Mưa thì mặc trời mưa bác ơi
Em có cục chuyển đổi điện từ chỗ mồi thuốc ra điện 110V, bác nào có đèn dùng điện 110v thì đem theo, hy vọng dùng được ..

To F1: em có cục chuyển đổi điện mồi thuốc 12v- >220v ,150W .
bác nào có bóng đèn mang đi dùng tạm .
OK, vậy bác help nhớ mang theo cục chuyển điện 12V-->220V nhé, sẽ có nhiều việc cần đến nó lắm đấy.

Hiện nay cho đến giờ này tình hình thời tiết rất tốt, chắc chắn chuyến đi ngày mai sẽ rất thú vị.

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê
Haha để em câu cá về em post hình cho bác help và F1 thèm chơi.Em sắp lên đường rồi đây.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
OB & Xóm Người Lớn không kéo lên Đảo Ó off thay đổi không khí cùng FFC hả bác xephaoma???
Tình hình thời tiết rất thuận lợi cho việc đi rừng ngắm sinh vật lạ các bác ạ ....ước gì ngày mai cũng mưa to như hôm nay, sẽ có nhiều điều thú vị lắm đây.
@ALL: Bác nào có cái đèn để bàn dùng bóng neon thì đem theo nhé hy vọng dùng được buổi tối với bộ chuyển 12v -> 220v đấy .

Hạng B1
30/9/08
94
6
8
Hồ Chí Minh
Chúc các bác mai lên đường thượng lộ bình an và tim được thật nhiều điều thú vị. Mai em có nhiều việc quá nên ko đi được vậy các bác nhớ chụp thật nhiều hình ảnh đẹp về post lên cho em xem với nhá cho đỡ thèm. À từ bé đến giờ em chưa được biết con ma như thế nào mà em được biết chiến khu D có nhiều ma lắm đó vậy các bác nhớ chụp cảnh đó cho em xem nhé.

Hạng B1
30/9/08
94
6
8
Hồ Chí Minh

Em thấy các bác nhộn nhịp mai được off mà em cảm thấy chạnh lòng. Biết làm sao bây giờ khi ngày mai em còn quá trời việc phải làm. vậy em đành ngậm ngùi để dịp khác vậy. Mỗi lần chán sờ tay lên chán lại thấy chán

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh

Xin lỗi các bác, hôm qua và đêm qua trời mưa quá, em có công việc đột xuất ở CQ phải giải quyết sáng nay nên không thể tham gia cùng các bác được. Chúc các bác thượng lộ bình an và dzui dze nhé!

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Tình hình xóm Ford sao rồi? các bác ọp ẹp sao mà em Alo cũng không được vậy?

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Sushi3t không đi được nên ở nhà không yên .Em nghi hôm nay trời không mưa các bác ấy sẽ có một buổi đi rừng thú vị đấy .