O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
Cám ơn bác Pigeon đã mở topic này để anh em cùng trao đổi.

Bác Vitara red vui lòng kiểm tra khu vực sông Ray xem có chổ nào hay không, vì nếu ở Minh Đạm là phạm huý rồi!

Trong Nam này, tìm địa điểm để tập tành of road khó thế!

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
@bman: Bác rành đường thế ráng tham gia cho vui đi, chẳng gì cũng là Mod của Su trách nhiệm này bác không mang là không được rồi,hehe.

Trên hình thấy rõ chỉ 1 đôạn trải nhựa thôi mà, còn cái mớ đường đất vòng vòng đó rõ ràng là ... no road, thực ra em không nghĩ các cụ ngày xưa lại làm chiến khu ở vị trí hớ hênh như vậy (Làm phòng tuyến thì ngon) nên nếu ta leo lên chỗ đó ...nghịch thì rất tuyệt.

Dù sao đi nữa nguyên trái núi bự chảng ven biển này rõ ràng là 1 điểm offroad rất tuyệt em tin rằng không có đường này thì còn đường khác mà chỉ sợ hoặc người ta ...cấm nguyên quả núi hoặc ...đám Vịt còi leo không nổi thui các bác ơi.

Chương trình sơ bộ em tính trưa t7 ra LH anh em làm quen ăn nhậu tắm biển xong thì buổi chiều đi ...tham quan sơ bộ các vị trí để chọn chỗ...ngon nhất, sáng sớm CN sẽ cùng chinh phục con đường đã chọn để cho mát mẻ sảng khoái và rộng rãi thời gian phòng khi có trục trặc. Các bác thấy sao ạ?

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
Vậy là ổn rồi bác, cứ xem như offline là chính còn offroad là phụ đi cho nó gọn và đỡ bị áp lực.

Em đang sắp xếp công việc để có thể xác nhận chính thức cùng các bác.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Hehe hay Nam zu' nam du chuyến này làm advisor gây dựng phong trào cho nó máu đê?

Kinh nghiệm cần đem theo cái gì để thoát hiểm hả bác? Em mới nghĩ đến Cuóc, Xẻng, ống nước, ván gỗ, dây kéo và...2 bàn tay thôi hà

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
@pi: e cũng máu lắm mà dịp đó e lu bu quá, bằng lại hết hạn định đổi ngày đó, lại ko có xe khủng để ộp rô với Vít... thôi các bác tự sướng với nhau nhé... rồi pốt hình anh em xem... :)))

Hạng D
3/1/09
1.294
10.280
133
kiếm cái máy cày đi theo là chắc ăn nhất đó bác , hay là cặp bò củng được , chắc long hải củng có bò , chuyến này đi em xung phong đi sau cùng nhé , có gì còn cứu hộ các bác chứ

Hạng D
21/12/06
1.117
622
113
Bác bồ câu ơi có cho em đánh đu với hông?! em không có chiến binh 4x4 thật thụ ( chỉ giả cầy thôi -soft offroad thoai nên không liều được)

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Các bác ơi ai chơi cũng được ạ em tính buổi sáng lúc đi offroad thì để vợ con ở nhà rồi anh em dồn lên 4x4 hiện giờ cỡ 4 xe là gần 20 mạng OK rồi tới đường offroad thì càng đông càng vui người chụp hình, người xinhan, kẻ...cuốc đất, người ...lót ván....nó mới vui chứ, come on các bác ơi

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Kể cả xe máy, cào cào cũng hoan nghênh nhé các bác....rất cần 1 cào cào để làm công tác trinh sát ạ