Hôm nay mùng 1 tết. Chạy 4B ra đường sao thấy thành phố mình tuyệt vời, đáng iêu làm sao. Đường sạch, vắng người và xe. Ô tô chạy tốc độ trung bình 30-40km/h. Mọi người ai ai cũng vui vẻ hân hoan. Không còn cảnh chen chúc, mặt mày cau có vì khói bụi và kẹt xe của những ngày thường. Một điểm nổi bật là không thấy bóng dáng của một anh xxx nào tại các chốt nhưng dòng người, xe vẫn rất trật tự !
Phải chi ngày nào cũng như ngày mùng một tết thì hay biết mấy ! Vui xuân, vui vì thành phố sạch đẹp, lòng hân hoan vừa lái xe tôi vừa ngân nga :"..Tôi iêu thành phố của tôi,...." !!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/11/07
436
71
28
em ước gì ngày nào cũng như ngày tết...hahah vừa dc lì xì...đường vắng...
mà bác ơi, buổi tối, có nhìu bác nhậu về lái chạy ẩu lắm.
Nãy vừa có 2 bác vượt trái em này...sợ ú tim.heheh

Hạng B2
13/11/08
408
832
93
NHÀ TUI
anthegreat **** Nãy vừa có 2 bác vượt trái em này...sợ ú tim.heheh ****
là sao vậy bác????????????? luật cho vượt trái mà ,,nếu bác chạy oto thì cặp sát con lương làm sao ai dám vượt trái ,,còn không có con lương thì vượt vô tư AI cấm????xe ôto còn lấn *len* vượt trái có sao đâu

Hạng B2
12/12/07
312
244
63
khu vực trung tâm thì vắng thật nhưng vùng ven thì vẫn đông như ngày nào.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Chỉ được sáng M1 thôi, ngày mai M 2chắc thiên hạ ra đường đông rồi. Vì tập tục của người mình là vẫn kiêng đi lại thăm nhau ngày M1. Đến nhà ai xông đất sớm mà cả năm nó làm ăn không được thì bị rủa chết thôi.

Chúc các bác vui Xuân nhưng lái xe an tòan.

Hạng B2
25/11/07
436
71
28
ah có nghĩa là em đang đi, xe máy nó vồ lên, rẽ trái trc đầu xe để U turn ấy...hoặc là các bác say xỉn....đang đi tự nhiên rẽ trái rẽ vào trước xe em...

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Hà Nội sáng M1 cũng thế: Vắng vẻ ngay trên những đường đông cứng ngày thường. Phải gì ngày nào cũng như thế thì phúc đức quá các xxx ơi.

Hạng B2
23/6/06
192
124
43
Em thấy cũng đáng yêu nhưng không bằng năm ngoái
Chắc khủng hoảng kinh tế bà con ít đi du lịch....

Hạng B2
2/8/07
460
8
18
em thấy vắng thì vắng như chạy xe cực kì ẩu. taxi tạt đầu ngược chiều liên tục. xe máy vắng là vượt đèn đỏ. hixxx