Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Thấy cô gái nằm thẳng cẳng chắc đi, còn cậu trai còn gượng được
Cô gái lại là người chở. Đập vào ô tô đã choáng rồi nên gần như rơi tự do xuống đường. Ghê thật.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Cô gái ngồi sau mà bác, mặc váy ngồi nghiêng 1 bên. Nhìn đôi này như kiểu vừa đi ăn tiệc cưới về, chắc là người cầm lái có chút men bia rồi.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Cô gái ngồi sau mà bác, mặc váy ngồi nghiêng 1 bên. Nhìn đôi này như kiểu vừa đi ăn tiệc cưới về, chắc là người cầm lái có chút men bia rồi.
Em nghĩ cũng lạ. Mà sao cứ nhìn ra cô gái chở.

Hạng F
1/8/12
5.714
5.729
113
TP HCM
Đồng ý là để tránh hoàn toàn tai nạn gần như là không thể. Nhưng ít ra bác tài ô tô cũng phải có phản ứng gì để tránh rai nạn chứ. Ở đây bác thấy ô tô vẫn giữ thẳng tay lái, không hề né gì cả. Vị trí va chạm là gần tim đường. Nếu quan sát và tập trung tốt thì có lẽ ô tô đã đánh lái sát lề phải rồi.
Xe in chạy đúng khi thấy sắp va chạm xe in còn đánh lái qua phải nhưng không kịp. Xe máy chạy với tốc độ cao lấn sang hơn 2/3 đường đâm thẳng vào hông xe in thì làm sao mà đở kịp Bác. Em xem Clip nhiều lần thì thấy xe máy lỗi hoàn toàn còn xe in có tài thánh mới tránh kịp trường hợp này.

Hạng F
1/8/12
5.714
5.729
113
TP HCM
Bà xã em bận váy khi em đi xe máy cở nào em cũng bắt bà xã ngồi 2 bên, ngồi 1 bên rất nguy hiểm chỉ cần quẹt nhẹ thì bật ngữa như chơi.

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Chạy đường ngoại tỉnh sợ nhất tình trạng này !! Mấy em choai choai, mấy đôi đi ăn cưới, mấy bác nông dân... chạy như chạy trong sân nhà mình. Đến lúc có chuyện thì cả làng cả họ kéo nhau ra , bất chấp pháp luật !!

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Sao Bác chạy 4B vào ngã 3 mà không xi nhan để đi đường mình muốn nhỉ ? Sau khi va chạm rồi còn xuống xe chụp hiện trường mà không chạy lại xem bọn 2B ra sao mà tính tiếp chứ, dễ bị dân ở gần đó cho ăn đòn quá vì lỗi thế nào cũng tính sau. 2B đi đường như đường của nhà nó ấy. Xẩy ra va chạm thì 2 bên đều khổ.