Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
mái anh xài mái sái nên hạn chế sái, không phải méo gì cũng cho vô mái sái hư đồ hết, Thời gian áo nó rút lại như áo khỉ á. Nếu phơi được cứ phơi, hạn chế mái sái. nhà mềnh vừa sái vừa để cái mán phơi đồ. vẫn chủ động phơi nhiều hơn sái.
Mua máy xịn 25trẹo như em đi anh chuột ko sợ hư đồ

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.819
113
Sài Gòn
Mua máy xịn 25trẹo như em đi anh chuột ko sợ hư đồ
Mái xái mà cứ lạm dụng xái miết đồ nào chịu nổi thần đồng. Anh đang xài con candy này gần 3 năm rồi ngon choét. Trừ khi trời mưa mới xái chớ thường nhà anh toàn phơi.

Ốm đòn với mấy sấy Candy, hỏi các anh chỗ mua tụ điện

...mà nghe má anh nói thế chứ cũng chưa bao giờ đụng đến 2 cái mái này :p

Hạng C
18/11/07
790
2.822
93
The Earth
Nhà nua
Mái xái mà cứ lạm dụng xái miết đồ nào chịu nổi thần đồng. Anh đang xài con candy này gần 3 năm rồi ngon choét. Trừ khi trời mưa mới xái chớ thường nhà anh toàn phơi.

View attachment 2251534

Nhà bác gái xài kỹ quá, tem tiếc nhà sx dán còn nguyên chưa lột luôn.

Hạng C
27/1/15
881
3.558
93
50
Sáng phơi chiều về ướt nhẹp :p:p:p:p
Phơi trong phòng dốt dốt quăng máy sấy là đẹp :)
mái anh xài mái sái nên hạn chế sái, không phải méo gì cũng cho vô mái sái hư đồ hết, Thời gian áo nó rút lại như áo khỉ á. Nếu phơi được cứ phơi, hạn chế mái sái. nhà mềnh vừa sái vừa để cái mán phơi đồ. vẫn chủ động phơi nhiều hơn sái.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.819
113
Sài Gòn
Nhà nua

Nhà bác gái xài kỹ quá, tem tiếc nhà sx dán còn nguyên chưa lột luôn.
Do có người làm thường xuyên chùi dọn nên cái mái còn mới tinh. Mỗi cuối tuần đều vệ sinh ron cao su quanh cửa mái. Chỗ này dơ kinh khủng vì bụi bặm bao nhiêu nó bám vào đây. Mình nghe nói thế :p

• Like
Reactions: badboy4112005
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33

View attachment 2251534

Đồ mặc 1, 2 năm là quăng được rồi ko biết anh mặc nhiều ko chứ em thấy là ít lắm rồi, còn muốn nó hư nhanh nhanh để mua đồ mới. Máy sấy của em sấy được cả len, lụa, tencen nhiệt độ lúc sấy cỡ 60 độ (em bỏ vô cái nhiệt kế đo) thì đảm bảo nó còn đỡ hư đồ phai màu hơn phơi nắng nữa. Nói gì với chuyện đồ bị rút.
Anh đã chơi xe Hèn giống em rồi thì mua con máy sấy xịn đi, ko cần phải bao giờ phơi đồ nữa.

• Wow
Reactions: JerryMouse
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.819
113
Sài Gòn
Đồ mặc 1, 2 năm là quăng được rồi ko biết anh mặc nhiều ko chứ em thấy là ít lắm rồi, còn muốn nó hư nhanh nhanh để mua đồ mới. Máy sấy của em sấy được cả len, lụa, tencen nhiệt độ lúc sấy cỡ 60 độ (em bỏ vô cái nhiệt kế đo) thì đảm bảo nó còn đỡ hư đồ phai màu hơn phơi nắng nữa. Nói gì với chuyện đồ bị rút.
Để con candy này hư rồi tính tiếp mà xài kết hợp phơi nên không biết khi nào nó hư :(