cuibap nói:
E cũng thấy vậy. Nếu bác ấy thật sự có khả năng , e chúc mừng vì sự thành đạt của bác ấy.(Còn ko thì dẹp trò này đi, mất thời gian mìh và người khác quá). E ăn hôi theo bác Vincent thôi:D.
bác hiểu nhầm ý em rồi

thực sự là em rất nể bác dungvn đấy chứ k hề nghĩ bác ấy lấy hình xe của người khác đâu

Hạng B2
18/3/08
145
375
63
[/quote]
bác hiểu nhầm ý em rồi

thực sự là em rất nể bác dungvn đấy chứ k hề nghĩ bác ấy lấy hình xe của người khác đâu
[/quote]
e chỉ mún góp chút ý kiến để diễn đàn tốt hơn thôi. Nếu bác bít chủ xe vậy, e xin lỗi bác và bác chủ xe nhiều(e nông cạn quá). Mong mod xoá bài của e để bác chủ xe khỏi trướng mắt, cảm ơn nhìu.

Tập Lái
20/7/08
25
0
0
Các bác cho em hỏi tí , Em này so với Cadilac Escalade thì con nào hơn . Em trình độ non kém nên kô biết mong các bác chỉ bảo !

Hạng B2
23/3/08
155
1
18
53
Ronitto nói:
Các bác cho em hỏi tí , Em này so với Cadilac Escalade thì con nào hơn . Em trình độ non kém nên kô biết mong các bác chỉ bảo !
Bác muốn nói về vấn đề gì hơn. Xét về giá cả thì em này có giá Base hơn 97k, còn Cadilac Escalade là hơn 85k (giá tại Mỹ). Còn về đẳng cấp và truyền thống, em vẫn nghiêng về Land Rover hơn bác ạ. Cá nhân em luôn cho rằng Land Rover vẫn đứng đầu trong phân khúc SUV truyền thống.

Hạng B2
9/1/08
465
64
28
Giấc mơ không bao giờ thành hiện thực của những người như em, hic hic.