Hạng C
25/2/05
684
10
18
44
RE: ông anh bạn định gả Mondeo đời 3 màn hình

Em người Hà Nội, mua xe Hà Nội, chuyển vào Sài Gòn, được một vụ nhớ đời rồi.

Cái này có bác rungtung làm chứng cho.
Sao vậy bác ? Thuê dịch vụ hay bác tự làm ?

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Trích đoạn: thuyanhpc

Hi! em có ông bạn muốn gả Mondeo 2.5V6 đời 3 màn hình, màu đen, đi đc >5 vạn, ĐK cuối năm 2004, pác nào có nhu cầu cưới vợ 2 em giới thiệu cho, em xin trận BIA.
Số ĐT của em: 0976.258998
Bác ơi, hình như hộp thư bác đầy, bác xóa bớt để em pm xin bác tí giá. Thank bác

Hạng B1
12/4/07
75
0
6
46
otosaigon.com

chết thật tuần nay em không nhận đc tin nhắn nào cả có khi hộp thừ đầy quá rồi, em xoá bớt đây, cám ơn pác Sheva_one nhé!

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

chết thật tuần nay em không nhận đc tin nhắn nào cả có khi hộp thừ đầy quá rồi, em xoá bớt đây, cám ơn pác Sheva_one nhé!
Bác định bán bao nhiêu, 29 k có phải ko

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Bác pm cho em tí giá bác ẹ + tí biển xe! Em nhào dzô nhà bác, thấy cửa đóng then cài + mấy em bẹc giê to như em bê thì em gào lên để bác ra mở cửa đó mà. Bác cảm ơn làm chi làm em đỏ hết cả ... người. Thẹn quá
. Cám ơn bác nhìu

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: sheva_one

Bác pm cho em tí giá bác ẹ + tí biển xe! Em nhào dzô nhà bác, thấy cửa đóng then cài + mấy em bẹc giê to như em bê thì em gào lên để bác ra mở cửa đó mà. Bác cảm ơn làm chi làm em đỏ hết cả ... người. Thẹn quá
. Cám ơn bác nhìu
Bác muốn biết giá bác thuyanhpc chào mời sang OF, chắc là 29k

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Trích đoạn: maz3 black

Trích đoạn: sheva_one

. Cám ơn bác nhìu
Bác muốn biết giá bác thuyanhpc chào mời sang OF, chắc là 29k
Sao phải sang tận OF hả bác (ô tô fun hả bác?), anh em mình đang ở OS mà:D. Vì em có ông bạn sau một hồi em thầy dùi, đề xuất, tư vấn, tham mưu, quân sư,...đâm ra kết mon v6 nên em xin tí giá để báo lại. Nhưng ông bạn em hồi âm trong bị khoảng 25K trở lại (Còn trong két thì nhiều ko đếm xuể!!!) nên chắc hướng tới Mon 2.5/2003 thôi các bác nhẩy. Bác nào có thì pm cho em nhé