MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.487
113
steven_7789 nói:
keenlon nói:
Quá dữ !

TFC dạo này "íu" rồi, mấy bác đừng có lo ! Để tụi em "lo" thì đúng hớn !

Mấy cha nội "bóng" của TFC về họp gấp cho em !

Hôm kia, gặp Lơ ở MER, Lơ nói năm nay lạng quạng không tổ chức đá banh ! Có thể cũng là cái hay để TFC tiếp tục giữ cúp thêm 1 năm ! he he he, nhưng cuối buổi, ổng ghé tai em, ổng nói:"để em giao cho<span style=""color: #3366ff;""> xxxx </span>nào đó làm cho nó phẻ, để em đi lên núi tu !" Em dự là ổng lên Everest Basecamp chứ không đâu cả ! Khà khà khà
<span style=""color: #3366ff;""> xxxx</span> ở đây là OS-Pê đê đó hả bác...
Pe de, mời các bác xem lại các bài cũ trong OSCL 2013, có pede

Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
steven_7789 nói:
Thế theo các bác thì năm nay ai sẽ là ứng cử viên nặng ký nhất cho danh hiệu "Kẻ Lật Đổ Vĩ Đại tại OS CL 2013" ợ...
TFC năm nay yếu hơn năm ngoái nên kẻ lật độ cũng không cần phải.....VĨ ĐẠI đâu bác.

NK
Hạng B2
9/2/11
237
0
16
39
HCM
M.L.C nói:
steven_7789 nói:
Thế theo các bác thì năm nay ai sẽ là ứng cử viên nặng ký nhất cho danh hiệu "Kẻ Lật Đổ Vĩ Đại tại OS CL 2013" ợ...
TFC năm nay yếu hơn năm ngoái nên kẻ lật độ cũng không cần phải.....VĨ ĐẠI đâu bác.
Tung chiêu hà bác @MLC :D

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.487
113
MLC nói chính xác đó, ít nhất cho đến thời điểm này

M.L.C nói:
steven_7789 nói:
Dạ bác thứ lỗi cho em trước nhoen...
...Thật ra em dùng từ VĨ ĐẠI là không quá...bởi lẽ mục tiêu của Kẻ Lật Đổ tại OS CL 2013...là Cặp Đôi Hoàn Hảo BFC-TFC...chứ không riêng gì BFC, hay TFC đâu ạ...

Thắng được BFC...việc này cũng đã có nhiều đội ở OS làm được tại các giải giao hữu...TFC cũng chắc chắn không phải là đội bóng bất bại tại mọi trận khấu thuộc khuôn khổ bóng đá OS...Nhưng để vượt qua được đồng thời cả BFC và TFC...trong 1 giải OS CL chính thức...chắc chắn luôn là 1 thách thức rất lớn đó ợ...

OS CL 2013...nếu chỉ có 2 Bảng đấu...thì kiểu gì kiểu...TFC và BFC, đều sẽ được chọn là hạt giống của Bảng A và Bảng B...
Ngoại trừ tình huống BTC có tạo ra 3 Bảng đấu cho 12 đội...thì may ra mới có tình huống BFC và TFC tự xử nhau trước ngưỡng cửa trận CK...

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Em nghĩ mình nên cải tiến giải đầu này thì giải đấu sẽ hấp dẫn hơn. Nếu thi đấu theo thể thức cũ, 2 ngày đá 1 lèo 6 trận liên tục, khi đá tới trận chung kết thì thể lực và chuyên môn đều giảm sút rất nhiều. Nếu có thể đá theo thể thức league (vòng tròn) thì sẽ hấp dẫn hơn nhiều. Giống như giải VĐQG, mỗi tuần chúng ta sẽ tổ chức 1 vòng đấu cho tất cả các đội, giải đấu sẽ gói gọn trong 1 đến 2 tháng tùy vào 1 tuần đá 1 trận hay 2 trận. Còn nếu đá League không khả thi thì em nghĩ nên tăng thời gian cho giải đấu lên 02 tuần để anh em OS có thời gian bàn luận, chém gió và hơn hết là các cầu thủ có thời gian nghỉ ngơi, dưỡng sức để có thể cống hiến những pha bóng đẹp cho khán giả.

Hạng C
29/3/05
814
137
43
51
hattrickson nói:
Em nghĩ mình nên cải tiến giải đầu này thì giải đấu sẽ hấp dẫn hơn. Nếu thi đấu theo thể thức cũ, 2 ngày đá 1 lèo 6 trận liên tục, khi đá tới trận chung kết thì thể lực và chuyên môn đều giảm sút rất nhiều. Nếu có thể đá theo thể thức league (vòng tròn) thì sẽ hấp dẫn hơn nhiều. Giống như giải VĐQG, mỗi tuần chúng ta sẽ tổ chức 1 vòng đấu cho tất cả các đội, giải đấu sẽ gói gọn trong 1 đến 2 tháng tùy vào 1 tuần đá 1 trận hay 2 trận. Còn nếu đá League không khả thi thì em nghĩ nên tăng thời gian cho giải đấu lên 02 tuần để anh em OS có thời gian bàn luận, chém gió và hơn hết là các cầu thủ có thời gian nghỉ ngơi, dưỡng sức để có thể cống hiến những pha bóng đẹp cho khán giả.
Em ủng hộ đề xuất này của bác hattrickson

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.487
113
hattrickson nói:
và việc quay video sẽ có ý nghĩa thực tế hơn cho việc phân tích ưu khuyết điểm. Klassy cũng chơi kiểu này, nhờ đó, em đã thành danh với kiểu chơi này, đá gom lại ngày 2-3 trận, chịu không thấu

thaoarch nói:
hattrickson nói:
Em ủng hộ đề xuất này của bác hattrickson
Thực hiện được ý tưởng này thì quá tuyệt vời rồi...

Nhưng chắc chắn loại hình League này đòi hỏi 1 nguồn lực rât lớn từ BTC...
...Ví dụ như Giải Glassy em với các bác đã tham gia thì nói thật, cứ mỗi thứ 7, CN là BTC suốt ngày cắm đầu ở sân...với 1 dàn ban bệ đâu đó khoảng 20 người...

BTC OS CL hiện tại theo em thấy thì không quá 3 người...

hay là các bác nhín chút thời gian nhảy qua thớt này bóng bàn chơi với em nhoen...

http://www.otosaigon.com/...75&mpage=1#6553975