Hạng B2
26/7/15
117
215
43
35
E thì thấy anh TP chả có nghiên cứu gì sản phẩm cả. chém gió đúng nghĩa. Đứng làm nền cho HL

Hạng B2
17/9/16
110
84
28
41
mấy bác rv trên os học hùng lâm cách ăn nói
với lại tập gym cho người gọn lại đi ạ
anh ẻo lả thì ôm như cây củi
ông mắt kiếng thì mập địt mỡ cả nùi .
em nói thật đấy Hùng lâm vừa dáng chuẩn men vừa nói chi tiết rõ ràng

nhà em mua con ranger cũng 1 phân do anh Hùng lâm rót mật vào tai :(
Vậy là các bác Os nên đi học thêm khoá người dẫn chương trình. :3duongbia:

Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Đúng là người Việt Nam chê bai người khác là điểm mạnh. Mấy ông chê người ta khéo vừa xấu vừa nghèo hơn họ. Giỏi đưa ảnh mình lên đây xem ngon ko? :3dgian:

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
mỗi người mỗi khác, bác muốn người này giống người kia thì thật là tào lao. Người ta mập có ăn hết của nhà bác đâu mà chê này chê nọ.
em chê thì kệ em
em có ăn hết phần nhà bác đâu mà bác ý kiến này ý kiến nọ

Hạng B2
26/7/15
117
215
43
35
Đúng là người Việt Nam chê bai người khác là điểm mạnh. Mấy ông chê người ta khéo vừa xấu vừa nghèo hơn họ. Giỏi đưa ảnh mình lên đây xem ngon ko? :3dgian:
ủa sao ko chê bác? Người của OS là bất khả xâm phạm hay sao mà ko dc chê. chê cho mà phấn đấu lên chứ sao. Còn giàu nghèo gì ở đây? Nói thì nói cho tới luôn, em chưa biết bác ấy giàu cỡ nào, có thể em chưa bằng bác ấy về độ giàu nhưng chắc chắn đẹp trai hơn. Và để đánh giá về mức độ hiểu biết về sản phẩm qua bài chém gió thì em nói thẳng như ccc

Tập Lái
22/8/16
4
2
1
29
2 tỷ 180 xong lun chắc cũng tầm 2 tỷ rưỡi! Người VN thì hàng cỡ Ferrari chơi còn có chứ Ford 2t5 nhằm gì.... Nhưng với cái giá 2t5 để mua 1 nhãn hiệu Ford chắc khó xuống tiền hơn là bỏ ra 3 tỷ để mua 1 em Mec hay Bỉm... hóng xem đến cuối năm doanh số em này lăn bánh đc mấy chiếc tại VN?
Có xuống tiền chưa chắc gì Bác mua dc xe đâu nhé ! E đặt hồi tháng 8 mà nghe sales nói về đợt này mỗi đại lý có vài chiếc dự tính là bù thêm 100 -200 nữa mới lấy xe đc :((((

• Like
Reactions: Siêu tài xế
Hạng B2
14/2/15
429
679
93
điển hình của người Việt mà, chê bai ,sỉ vả, người khác là sở thích, mặc dù đây chỉ là clip nói chuyện chém gió cho vui chứ chả phải review chuyên nghiệp gì.
Cái comment kiểu như vậy mà cả khối người like là hiểu rồi.
mấy bác rv trên os học hùng lâm cách ăn nói
với lại tập gym cho người gọn lại đi ạ
anh ẻo lả thì ôm như cây củi
ông mắt kiếng thì mập địt mỡ cả nùi .
em nói thật đấy Hùng lâm vừa dáng chuẩn men vừa nói chi tiết rõ ràng

nhà em mua con ranger cũng 1 phân do anh Hùng lâm rót mật vào tai :(

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
điển hình của người Việt mà, chê bai ,sỉ vả, người khác là sở thích, mặc dù đây chỉ là clip nói chuyện chém gió cho vui chứ chả phải review chuyên nghiệp gì.
Cái comment kiểu như vậy mà cả khối người like là hiểu rồi.

Hạng B2
10/11/14
222
141
43
46
ông Hùng chuyên nghiệp còn ông mập kia nghiệp dư cứ cười ha hả và đọc tiếng anh thì sai bét nhè
hehhee
nhưng cũng chả sao miễn sao vui vẻ là dc

• Like
Reactions: Siêu tài xế