Hạng D
15/8/04
1.219
0
36
RE: OS F1 Fantasy - Hungarian GP

Yeah, Super Aguri được đấy. Năm nay nó thành lập hơi vội vàng nên chưa xứng tầm với hãng Honda. Mùa sau chắc not bad :D

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Hình như từ năm sau là chú Webber lại đầu quân cho Red Bull rồi các bác ạ, không khéo anh bạn của bác Hard là JV lại về với William cũng nên:D
Theo như người đại diện của bác JV thì khả năng ở lại F1 hay chuyển sang Nascar của JV là 50/50

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Thế hóa ra những tay nào hết thời ở F1 thì về giải Nascar à:D:D:D. Giải gì mà uy tín thế nhỉ:):):):).

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Trích đoạn: BMW-passion boy

Thế hóa ra những tay nào hết thời ở F1 thì về giải Nascar à:D:D:D. Giải gì mà uy tín thế nhỉ:):):):).

Ơ thế hóa ra khả năng của Schumi sang năm ở giải Nascar cũng là 50/50 các bác ạ!

JV kiếm được chỗ ở William cũng "thơm rồi" nhưng em sợ ko còn chỗ :(

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Ùa, chạy cho Williams là quá thơm rùi. Xem Nascar em thấy xe nó tốc độ cao thiệt đấy nhưng mà nó cứ vù vù, o o, nghe buồn ngủ gớm. Mà em nhớ mấy chặng trước chú JV cũng đã nói là sang Nascar rồi mà, cái chặng mà một mình cái BMW của chú ấy ở bên vệ đường :D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Bác dawa: Ở trên có vẻ như dùng chữ "bị sa thải" ở F1 thì đúng hơn nhỉ.
Giải Nascar hình như là xe 4 chỗ chạy trong lòng chảo phải không các bác nhỉ. Cũng chèn nhau, va nhau hay phết nhưng có vẻ như xe đấy phù hợp hơn với loại đường đua 'kiểu 24h'.

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

:D đúng là loại ấy bác ạ, nhưng nói thật em chẳng hứng thú gì với thể loại Nascar ngoại trừ những pha va chạm :(. Em thấy nó có vẻ "nhạt" vì chính cái kiểu đường đua lòng chảo. Xem 24h còn hứng thú hơn vì vẫn có đường đua "thực sự".
Lại nói về các tay đua, nếu dùng "bị sa thải" như bác @passion boy thì cũng "hơi quá". Nhưng theo em thì F1 là "đỉnh" của môn tốc độ rồi, các tay đua đã chạy F1 thì nên về nghỉ thôi :) còn đua làm gì nữa. Nếu ko chuyển hẳn sang môn khác nhỉ :D:D:D. Như Schumi có về hưu thì mua 1 đội bóng hạng 2 hay 3 gì đó để kiếm 1 chân tiền đạo có vẻ hợp lý hơn :D:D:D

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Yeah, Schumi lúc nào về vườn lập đội bóng Scuderia S1 :D:) Kiếm 1 chân tiền đạo chạy cánh [8D]

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

:) Vâng, ác thật nhưng chẳng thấy ai nhắc đến nữa :), cũng tại Mẹc DTM không bằng Mẹc F1 hay tại em ko để ý đến DTM mấy :(. Tất nhiên mỗi người sẽ chọn cho mình 1 con đường "dưỡng già" các bác nhỉ? :D