FootBall Club OS FUTSAL CHAMPIONS 2015

23/10/06
14.638
5.121
113
ơ, vậy bỏ qua tiêu chí là thành viên OS có >100 bài viết à. :eek::eek::eek:
Vậy em có mấy chú em có bằng lái xịn và đang rãnh rỗi chưa vào mùa vụ, cầm cái bằng lái và CMND tới sân cho PHN check rùi đá luôn nhẫy. :p:p:D:D:D

Thì loại hết một mớ không đủ tiêu chuẩn rồi đó!

Lại nói thêm cái vụ đăng ký em cực khổ vô cùng! Tiêu chí đã có thông báo hết rồi, cứ cố tình đưa vào làm gì rồi em loại ra cũng vậy. Lúc nào cũng kêu thiếu cầu thủ, nộp danh sách xong tới giờ còn la lên "em còn 2-3 bác đá trong đội lâu nay, đăng ký vào OS từ năm 2012-2013.." bó tay! đá lâu, đá hay sao năm ngoái không thấy đăng ký đá? :cool:

Có cái mẫu đăng ký mà kêu gào tới giờ còn làm chưa xong, thậm chí em làm dùm hồ sơ luôn mới phê chứ! Em đã nói là làm cho hoàn chỉnh rồi năm sau khỏi làm nữa, cứ vậy thì các bác cực chứ ai đâu! 1 đội không xong, em có tới gần cả chục đội ở OS, công việc cá nhân thì trì trệ đảo lộn cả tháng nay vì không có ai có dùm cái trách nhiệm hết!

Chỉnh sửa cuối:
cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Mịa bỏ hơn 10 trẹo lấy cái bằng mà kêu bằng giả ko ức sao được

• Like
Reactions: PutinOS
Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Thì loại hết một mớ không đủ tiêu chuẩn rồi đó!

Lại nói thêm cái vụ đăng ký em cực khổ vô cùng! Tiêu chí đã có thông báo hết rồi, cứ cố tình đưa vào làm gì rồi em loại ra cũng vậy. Lúc nào cũng kêu thiếu cầu thủ, nộp danh sách xong tới giờ còn la lên "em còn 2-3 bác đá trong đội lâu nay, đăng ký vào OS từ năm 2012-2013.." bó tay! đá lâu, đá hay sao năm ngoái không thấy đăng ký đá? :cool:

Có cái mẫu đăng ký mà kêu gào tới giờ còn làm chưa xong, thậm chí em làm dùm hồ sơ luôn mới phê chứ! Em đã nói là làm cho hoàn chỉnh rồi năm sau khỏi làm nữa, cứ vậy thì các bác cực chứ ai đâu! 1 đội không xong, em có tới gần cả chục đội ở OS, công việc cá nhân thì trì trệ đảo lộn cả tháng nay vì không có ai có dùm cái trách nhiệm hết!
May mà mỗi năm có....1 giải/ 1 ngày. :D:D:D
May mà con người PHN có phần nữ tính nhiều, chứ em là em cho GIẢI TÁN luôn roài...:p:p:p
Đúng là có nhiều cái....May :p:p , thôi thì các đội gom danh sách 1 lần "chót chét" gửi cho PHN đê......

• Like
Reactions: qdc
cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Thời buổi công nghệ thông tin trong tầm tay thì cần gì cầm cái bằng lái để kiểm tra bác! Có code là ra ngay, chỉ cần CMND đúng tên nữa là tránh nhiệm của ai người đó lãnh! :p
Vậy mấy cầu thủ checked 2014 là không cần đem theo bằng lái để kiểm tra phải không BTC?

Hạng C
18/2/11
797
125
43
Đêm nay e thức trọn đêm dành cho phuhaonguyen nha, làm cái ds chốt, loại trai đẹp Giun ra khỏi list luôn

• Like
Reactions: phuhaonguyen
Hạng C
18/2/11
797
125
43
Mlc nên có tư cách xíu nha, có bằng B2 nhưng phải là thành viên Os và phải sinh hoạt với đội, ko phải kéo dân xã hội vào đá nha, còn tiêu chí 100 bài viết chỉ mang tính tương đối thôi, bởi ae đó vào comment thì cũng chỉ mang tính cho có là chính