Tập Lái
21/4/16
2
0
1
Muốn là thành viên và vào hội để có logo dán của hội để off hay họp mặt anh em thì làm thế nào?Em là thành viên mới muốn gia nhập hội.Các bác giúp dùm e với.Em ở Gò Vấp.Cám ơn các bác trước ạ
Em cũng thía,nhưng iem ở Biên Hòa.Mong các bác chỉ giáo ạ.

Tập Lái
22/8/16
18
3
3
38
Hôm qua ở Cà Mau thấy 1 bác đi FE 56S-284x (hoặc 248x) có logo OS, chạy sau bác em kết hợp đèn + còi + tay để chào. Đến ngã tư giơ tay chào thấy bác cũng quay sang em cười rồi 2 người đi 2 hướng. Lần trước em về cũng thấy bác ở CM, lần này về cũng gặp bác, nghĩ chắc có duyên nên lên đây kím bác để anh em
OS gặp nhau trên đường thiên lý - Thống nhất cách ra hiệu chào nhau.
.
-----------------------------------------------------------

Update: Theo phần đông ý kiến các bác đều chọn cách chào tay bằng cách chụm đầu ngón cái và ngón trỏ lại với nhau (không phải ngón trỏ và ngón giữa nhé :D).
OS gặp nhau trên đường thiên lý - Thống nhất cách ra hiệu chào nhau.

Xe phía trước thì chào ngược lại bằng cách bật hazard hay hạ kính đưa tay ra ngoài chào lại , nếu có gạt nước sau thì xịt xịt quơ quơ cũng vui :D
có cả vụ này nữa cơ ak
làm sao đẻ có logo của os vậy

Tập Lái
23/9/16
10
6
3
40
Ai có logo cho mình xin vơi nhé.hoac cho file thiet kế để in cho đẹp. Mình muốn khoác trên mình màu cờ sắc áo của OS

• Like
Reactions: ThuanNguyen90
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Vừa đi sau một bác morning có logo ở TQD, em đá pha chào, bác ấy mở hazard chào lại. Đơn giản và hiệu quả.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bossthang
Tập Lái
30/11/16
6
0
1
34
Topic hay quá ạ :). Đầu tháng em cũng xin chúc các bác SỨC KHỎE bla bla .... :)

Tiện đây bác nào có nhu cầu về BH TNDS hay cần tư vấn về BH thân vỏ xe alo em nhé :). Em cam kết tư vấn ĐÚNG - GIÁ TỐT NHẤT với BH Liberty ạ.

Em tên Tuấn: 0986.559.486

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Topic hay quá ạ :). Đầu tháng em cũng xin chúc các bác SỨC KHỎE bla bla .... :)

Tiện đây bác nào có nhu cầu về BH TNDS hay cần tư vấn về BH thân vỏ xe alo em nhé :). Em cam kết tư vấn ĐÚNG - GIÁ TỐT NHẤT với BH Liberty ạ.

Em tên Tuấn: 0986.559.486
Quảng cáo chá hình, hóng bem lick !

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Làm sao có dược logo này bác?
Bác thỉnh thoảng theo dõi thông báo từ BQT diễn đàn https://www.otosaigon.com/forums/thong-bao-tu-ban-quan-tri.162/
Tháng 9 vừa rồi có đợt phát 1,000 logo. Đợt kế tiếp thì chịu khó chờ thông tin.
Các bác cứ giữ fa 3 giây là ae giề ngay thôi :D
View attachment 540731
bác @truong_dalat mà lại ở Bảo lộc à? Hôm nào chạy ngang mời bác ly cafe rồi đi tiếp. Ở Liên Đô vào gặp cô reception đẹp nhất hỏi bác Six thì ra ngay :)