Tập Lái
13/3/14
14
0
0
Quỳnh Lưu Nghệ An
có thể cho em gia nhập tham gia vào diễn đàn của hội đồng hương nghệ an được không ah
em à Ngọc
quê ở quỳnh lưu hiện đang là sinh viên khoa công nghệ ô tô. mong muốn gia nhập để được học tập kinh nghiệm từ các bác, các anh và cùng nhau xây dựng diễn đàn vững mạnh

Tập Lái
13/3/14
14
0
0
Quỳnh Lưu Nghệ An
các bác ơi có thể cho em tham gia vào hội đồng hương nghệ an được không ah. em là vũ văn ngọc. quê quỳnh lưu. hiện đang là sinh viên năm cuối hệ cao đẳng trường đại học công nghiệp hà nội. và cũng cho em hỏi trong os Nghệ An có bác nào biết trên địa bàn hà nội có gara nào cần tuyển thợ phụ không ah. có thể giới thiệu cho em vào được không ah. cảm ơn nhiều ah

Hạng B2
27/3/10
162
41
28
Re: RE: Danh sách OS Vinh

Anh em Oser xứ Nghệ ở Sài Gòn, Bình Dương, Đồng Nai có đi vũng tàu vào ủng hộ khách sạn Sông Lam của bác chủ là người xứ Nghệ, địa chỉ ở 126N Hoàng Hoa Thám, Phường 2, Vũng Tàu. Tel là 064. 3 527 427
Bác xem và nghe bác chủ bảo dân xứ Nghệ sẽ được giảm vĩnh viễn 30% đấy, giá phòng thì nói chung rất hợp lý, chỉ khoảng chưa tới 200k (cho dân xứ Nghệ) đấy, các bác xem vài tấm hình mình ở đó mình chụp nhé.

Hạng B1
30/4/13
96
2.255
83
Em dân Nghệ (Thanh Chương), hiện làm ăn tại Tây Ninh. Chào cả nhà "Quê choa" ạ!

• Like
Reactions: thodia
Tập Lái
27/10/14
1
0
1
30
em xin chào các anh chị hội đồng hương nghệ an. em là thành viên mới của os rất vui được làm quen với tất cả các anh chị nghệ an quê choa rất mong được học hỏi từ các anh chị ah. em xin tự giới thiệu về nảm thân tý ah
họ tên : Vũ Văn Ngọc
sinh ngày 07/06/1993
quê Quán quỳnh lưu, Nghệ An
nghề nghiệp: sinh viên mới tốt nghiệp
sở thích, mục tiêu về nghề nghiệp là muốn được trở thành một kỹ thuật viên điện ô tô