Hạng C
23/4/11
596
5.008
93
Re:Mời các bác Quảng Trị điẻm danh

@Koup1911: cám ơn bác, em không mua được vé đúng ngày nên đã mua vé về ngày 19/2 rồi ạ.
Nhân tiện các bác cho em hỏi ở Đông Hà có cửa hàng điện máy to to nào giống như Nguyễn kim ở sài gòn không? Em tính tết này mua cái máy giặt biếu cho ông bà nhạc. Lần rồi em ra làm đám cưới ngay sau tết thấy trời lạnh quá mà các cụ toàn giặt tay em thấy xót cho các cụ. Vợ em thì mấy vụ đó không biết gì nên lên hỏi các bác trên này ít kinh nghiệm. Với lại không biết ngoài đấy thẻ credit có quẹt được không vì tết năm nay cũng hơi khó khăn nên tạm xài tiền ngân hàng trước hihihi. Cám ơn các bác

Hạng B2
26/9/12
246
60
28
40
Tân Bình
www.nhadatdongnambo.com

tonytran80 nói:
@Koup1911: cám ơn bác, em không mua được vé đúng ngày nên đã mua vé về ngày 19/2 rồi ạ.
Nhân tiện các bác cho em hỏi ở Đông Hà có cửa hàng điện máy to to nào giống như Nguyễn kim ở sài gòn không? Em tính tết này mua cái máy giặt biếu cho ông bà nhạc. Lần rồi em ra làm đám cưới ngay sau tết thấy trời lạnh quá mà các cụ toàn giặt tay em thấy xót cho các cụ. Vợ em thì mấy vụ đó không biết gì nên lên hỏi các bác trên này ít kinh nghiệm. Với lại không biết ngoài đấy thẻ credit có quẹt được không vì tết năm nay cũng hơi khó khăn nên tạm xài tiền ngân hàng trước hihihi. Cám ơn các bác
Ở Đông Hà thì chưa có cái nào to cở Nguyễn Kim đâu bác à :cool: Bác về phía chợ Đông Hà, đến cửa hàng điện máy Dũng mua được đó bác
hàng điện máy nhà em đều mua ở đây
giá rẻ hơn

Hạng C
23/4/11
596
5.008
93

Em cám ơn bác Tập Lái. Tết này bác có về quê không? em xin được mời bác ly cafe, em nhậu yếu nên hông dám rủ bác dzô dzô.

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83

Kéo lên.Trôi xa quá!

Hạng D
15/4/09
2.159
12.173
113
39

Chị Nắng, bác Ha Sonata,... và mọi người đâu hết rồi?
Tập hợp đi ăn bánh canh cá lóc 1 bữa đi

• Like
Reactions: Ha Sonata
Tập Lái
5/10/12
24
9
8

Tết này có anh chị nào về quê ko ? em là mem OS ở QT đây