Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
RE: OS Tennis! Ảnh trận Chung Kết, niềm vui và nỗi buồn

Trích đoạn: yeucars

Trích đoạn: dawmgoodman

Trận chung kết rất hay bác à. Các bác ấy đấu đẹp lắm.

Cặp giải nhất gần sân bác đấy, 1 ở gần rạp Hào Bình (F1.VN), 1 ở sân Lan Anh (Lh_nhut-artitecthcm2) :)

Vậy à, mấy bác ấy chơi ở ở mấy sân này thì đánh hay là đúng rồi, mấy sân này nhiều hàng xịn lắm. Cặp vô địch bữa nào rảnh, có hứng thú thì mời 2 bác ra sân của em giao lưu cái nhé, cho AE mở rộng tầm mắt, cọ sát để nếu có tham gia các giải sau thì đỡ khớp:D:D. Sân của em chơi sáng thứ 7 từ 8 -> 13h, điạ chỉ sân là Số 5 CMT8 ( Gần ngã 3 Ông Tạ, nó nằm trong trường Nghiệp Vụ Bưu Điện, cạnh đường Chánh Hưng ). Nếu đến được thì phone cho em trước nhé ( Phương: 0938. 800801 )
Welcome các Pro.
em đây bác ạ, may mắn giựt được cúp thôi bác ạ, hôm nào em sẽ ghé chơi giao lưu với bác và nếu bác có thời gian em cũng mời bác ghé sân em chơi nhé. Thứ 3,5,7 từ 14h - 17h, sân số 1 khách sạn Kỳ Hòa, cạnh rạp Hòa Bình, khi nào bác ghé ll trước với e nhé Tâm 098.998.998.6

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: lh_nhut

architecthcm oi, cú backhand mà bác sử dụng làm bác bị rơi đài đó.... nếu năm sau bác đứng cặp với em thì bác chỉ dùng cú cắt trái cho an toàn dùm em nha bác !!!
Bác F1.vn ơi, bác và em chứ đâu phải mình bác là may mắn nhất trong ngày hôm qua đâu !! Chỉ có điều em phân công bác làm đội trưởng thôi....nhưng dù gì thì năm sau bác và em không còn cơ hội đứng chung với nhau nửa rồi.Vì vậy bắt nhớ giấu đừng cho các VĐV khác biết là em có cú giao banh 200km/day .... và vô lưới không nha bác.Chúc mừng giải thành công và các ơn tất cả mọi người....
kaka chính xác bác ạ, lần sau tham gia em sẽ đem theo 1 cái kính chóng chói phòng khi gặp bác :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

- Nổi buồn trận chung kết : 3 trận đầu em bốc thăm đều được giao bóng trước và đều gác trước game đầu tiên dể dàng và chưa có "danh thủ " nào trong 3 trận đầu đầu tiên gây áp lực và khó khăn cho cặp của em nên trong tư tưởng em rất tự tin , nhưng trận chung kết bốc thăm bị bên đối phương giao bóng trước và bị dẫn 40 giao ( em thấy điềm không lành đến rồi ) .
- Dù cặp vô địch không có những cú đánh rát, đẹp ,...như bên em , nhưng lại rất đều , mà đây chính là cái ....kỵ của bên em ( nghĩa là F1-VN và architechcm 2 đều đánh rất đều, ít hỏng ) , cặp vô địch chỉ cắt, kéo, đẩy nhẹ qua lưới ,....và lên 2 lưới ...chịu chịu banh bên em . Trong khi bồ em là SG-blue quá đẹp trai (hơn cả carlos moya
, các bác nhìn hình thì biết ) bị cái "rơ" đều đều nhão nhão này phá rơ nên ...mất kiên nhẩn đánh hỏng hơi bị nhiều .
- Em đã control và đã chuyển ý đồ đánh chậm lại ( không đánh rát nữa ), tạt nhẹ ra 2 cái mang, lâu lâu lốp ,....nhưng cặp vô địch ai cũng smash được nên ý đồ lốp bị phá sản , kèm với rơ của SG-blue thì không ..đánh nhẹ được , vì SG-blue đã mở càng là hết ga, hết số nên khi bị dẫn điểm trước thì hơi bị ức chế , và em cũng vậy ( còn nói ..mệt là chống chế cho đở ..quê thôi , vì em nghĩ em và SG-blue là một trong các VĐV có thể lực tốt nhất vào ngày hôm ấy .
- Nhưng kết quả trận đấu đã phản ảnh đúng cục diện và đôi á quân không có gì tiếc nuối cả, thua là đúng ( mặc dù đôi á quân không bao giờ ...chạy cặp vô địch cả , nếu có đánh lại thì lúc nào cũng sẳn sàng , vì bây giờ em và chàng đẹp trai SG_blue đã hiểu nhau hơn
).
- Hy vọng từ giải lần thứ 2 sẽ có nhiều danh thủ OS nữa , sẽ hoành tráng hơn nữa , ...theo dự kiến sẽ có ban nhạc sống phục vụ các bác , sẽ say sưa hơn nữa ,.....

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

hình ảnh tiêu biểu cho sự tan rã về chiến thuật của đôi á quân : " mỗi người một nơi "

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Chú này nhìn quen ghê ta:D

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Vậy là theo như tường thuật của bác Duy siena, em nghĩ muốn nuốt được cặp này thì chỉ còn cách, lấy chính điểm mạnh của đối phương để điều trị đối phương, đó là mình cũng phải đều lại và không nên dùng sức nhiều, có lưới tốt để có thể cần là đấu lưới và đặc biệt là không được Lốp, nếu không thì....... chạy hẳn ra ngoài sân để né [:'(][&:]
. Cảm ơn bác Duy đã tường thuật để em còn nghĩ cách khắc chế đối thủ ngay từ bây giờ :D
.

À , tỷ số có chênh lệch nhiều không bác ? Đụng với cặp này, trong đầu luôn phải nghĩ 5 - 0 + 40 lợi giao vẫn chưa phải là ăn mới được .:D

Lamboghini -> Zọt.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Vậy là theo như tường thuật của bác Duy siena, em nghĩ muốn nuốt được cặp này thì chỉ còn cách, lấy chính điểm mạnh của đối phương để điều trị đối phương, đó là mình cũng phải đều lại và không nên dùng sức nhiều, có lưới tốt để có thể cần là đấu lưới và đặc biệt là không được Lốp, nếu không thì....... chạy hẳn ra ngoài sân để né . Cảm ơn bác Duy đã tường thuật để em còn nghĩ cách khắc chế đối thủ ngay từ bây giờ .
À , tỷ số có chênh lệch nhiều không bác ? Đụng với cặp này, trong đầu luôn phải nghĩ 5 - 0 + 40 lợi giao vẫn chưa phải là ăn mới được .
Lamboghini -> Zọt.
Tỷ số 6-3 bác à ,nhưng cũng không hẳn vậy nếu hôm qua SG_blue uýnh vô là đôi vô địch mệt mỏi liền hoặc mấy trái smash đừng nóng là tỷ số khác rồi. Vì đối phương đánh đều nhưng cũng không đánh chết banh nên trường hợp này người ta hay nói " bên nào uýnh vô bên đó ăn " mà hôm qua đôi vô địch uýnh vô nên ăn là đúng thôi .

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36

Theo em nghĩ thì ngay từ trc giải bác đã có ...điềm rồi, vì bị BTC không cho em đứng chung với bác đó
@bác sịa: bác có nhận xét gì về trình của trận chung kết này ko nhỉ???:D:D
:D
Trích đoạn: Duy siena

- Nổi buồn trận chung kết : nhưng trận chung kết bốc thăm bị bên đối phương giao bóng trước và bị dẫn 40 giao ( em thấy điềm không lành đến rồi ) .

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36

em chơi sáng 2,4,6 , 8-12g (sân nancy-hay điện lực), gần như là sân nhà, vì nhà kế bên :D:D:D. Nếu các bác có rảnh thì ghé chơi. Trước đây em cũng chơi ở kỳ hòa và thế anh, nhưng sau khi di Camravan về bận wa em nghỉ luôn
Trích đoạn: F1.vn

Vậy à, mấy bác ấy chơi ở ở mấy sân này thì đánh hay là đúng rồi, mấy sân này nhiều hàng xịn lắm. Cặp vô địch bữa nào rảnh, có hứng thú thì mời 2 bác ra sân của em giao lưu cái nhé, cho AE mở rộng tầm mắt, cọ sát để nếu có tham gia các giải sau thì đỡ khớp:D:D. Sân của em chơi sáng thứ 7 từ 8 -> 13h, điạ chỉ sân là Số 5 CMT8 ( Gần ngã 3 Ông Tạ, nó nằm trong trường Nghiệp Vụ Bưu Điện, cạnh đường Chánh Hưng ). Nếu đến được thì phone cho em trước nhé ( Phương: 0938. 800801 )
Welcome các Pro.
em đây bác ạ, may mắn giựt được cúp thôi bác ạ, hôm nào em sẽ ghé chơi giao lưu với bác và nếu bác có thời gian em cũng mời bác ghé sân em chơi nhé. Thứ 3,5,7 từ 14h - 17h, sân số 1 khách sạn Kỳ Hòa, cạnh rạp Hòa Bình, khi nào bác ghé ll trước với e nhé Tâm 098.998.998.6
[/quote]