Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
RE: OS Tennis! Ảnh trận Chung Kết, niềm vui và nỗi buồn

@lh_nhut: Hìhì, cái món lốp của Bác em không học được đâu, e chịu thua cái món đó thôi[&:]. Còn cú backhand thì em sẽ cố luyện thêm, chắc sẽ có 1 ngày fục vụ Bác như ý ợ. :D:D:D
@yeucars: Bác nghiên cứu cách khắc chế cặp vô địch rùi công bố thông tin rộng rãi để AE biết mà cho thêm thuốc nhe Bác:D
@F1.vn: Cặp vô địch của Bác mà gặp lại cặp Á quân cũng chưa biết ai thắng ai thua nhỉ. E chỉ tình nguyện làm trọng tài thôi, món này em thạo lắm[8D]
@Duy siena: Bác Duy chắc biết Bác Tạo bên ngành thuế của Bác đánh giải trên 45 phải không ạ, nếu không biết sẽ là khiếm khuyết lớn đúng rùi vì Bác lh_nhut là đệ tử chân truyền của Bác ấy đấy ạ:D:D:D. Bác thua là vì không biết rõ đối thủ đó mừ, Bác có cách nào khắc chế món lốp, cưa máy, chém thịt chưa ạ ?

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48

F1.vn : Đồng ý kèo này liền chứ sao bác.Nếu mình thắng tiếp lần 2 thi bác Duy-Siena + SG-Blue sẽ tâm phục khẩu phục, còn nếu lỡ thua do 2 bác đó biết được yếu điểm của mình rồi thì mình nói thả 1 đều cho vui vẻ cả làng...:) :Dhi..hi.... nên không có gì sợ tái đấu cả...he .. he... Nói chơi thôi chứ bác Duy Siena va SG-blue đánh tốt lắm nhưng do 2 bác chưa khai thác điểm yếu của F1.vn+lh_nhut thôi.Do những trận đầu bác quên theo dõi cách đánh của bên này.Bác Duy siena hỏi bác Khoa sẽ rõ mà.Hôm nào rãnh bác hẹn trước rồi ra sân Kỳ Hòa của bác F1.vn phục thù nhe!!! số phone của em là : 0913750534 (em tên Nhựt).

Bác Adco !! ai cho bác dùng photoshop sửa hình vậy.... người ta tưởng em có ánh hào quang như vậy thiệt thì chít....:D:D:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Cám ơn Bác F1_vn và Lh_nhut nhé , thật ra rơ của 2 bác là rơ của em đấy chứ và cái hội của em toàn là rơ này không hà , em đâu có đánh đùng đùng như SG_blue được , chỉ khai thác điểm yếu của đối phương và chờ cơ hội thôi . Bác architehcm nhắc Bác Tạo em nhớ ra rồi ( vì lần đánh ở Bình thuận và Ninh bình bác này đều ..vô địch hết ! nhưng lứa tuổi >U45)
Giải này có 2 lá thăm may mắn một là đôi vô địch vô tình cùng rơ , phong lưới đầy đủ ,....nên là cặp đều nhất , nếu chẻ ra chắc chắn không thể lấy cúp được . Hai là cặp á quân vô tình là đôi uýnh ...đẹp nhất ( SG_blue là VĐV đẹp trai nhất giải luôn ), giải rất thành công và cảm ơn mọi người .
Còn về đánh banh thì em luôn vui và sẳn sàng gặp các bác khi có dịp , không có vấn đề gì , vì theo em giải OS lần này đúng là chỉ có toàn ..phong trào thôi (phong trào đúng nghĩa ) vì vậy BTC sẽ rút kinh nghiệm lần kế tiếp về mặt chuyên môn để bố trí các cặp đấu sao cho tương đối đồng đều nhau hơn nhằm mục đích ..tất cả các cặp đều có quyền hy vọng , may là lần này cặp F1_Vn và Lh_nhut vô địch chứ nếu để cặp Duy siena và SG_blue vô địch sẽ mất hay vì ...hơi chênh lệch so với các cặp còn lại ( các trận đấu trước cặp á quân đều ăn 6:1 dể dàng )

Hạng C
1/8/07
664
1
18
45
TP.HCM

Trích đoạn: lh_nhut

F1.vn : Đồng ý kèo này liền chứ sao bác.Nếu mình thắng tiếp lần 2 thi bác Duy-Siena + SG-Blue sẽ tâm phục khẩu phục, còn nếu lỡ thua do 2 bác đó biết được yếu điểm của mình rồi thì mình nói thả 1 đều cho vui vẻ cả làng...:) :Dhi..hi.... nên không có gì sợ tái đấu cả...he .. he... Nói chơi thôi chứ bác Duy Siena va SG-blue đánh tốt lắm nhưng do 2 bác chưa khai thác điểm yếu của F1.vn+lh_nhut thôi.Do những trận đầu bác quên theo dõi cách đánh của bên này.Bác Duy siena hỏi bác Khoa sẽ rõ mà.Hôm nào rãnh bác hẹn trước rồi ra sân Kỳ Hòa của bác F1.vn phục thù nhe!!! số phone của em là : 0913750534 (em tên Nhựt).

Bác Adco !! ai cho bác dùng photoshop sửa hình vậy.... người ta tưởng em có ánh hào quang như vậy thiệt thì chít....:D:D:D

Bác Duy ơi hẹn hôm nào lên sân bác F1.vn rờ-băng nhé ;)

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

@ SG_blue : Bác Duy ơi hẹn hôm nào lên sân bác F1.vn rờ-băng nhé
Ok , con gà đen . Chỉ sợ bác SG_blue...... chạy thôi , chứ em thì sẳn sàng ..rờ băng bất cứ lúc nào .

Hạng C
1/8/07
664
1
18
45
TP.HCM

Trích đoạn: Duy siena

@ SG_blue : Bác Duy ơi hẹn hôm nào lên sân bác F1.vn rờ-băng nhé
Ok , con gà đen . Chỉ sợ bác SG_blue...... chạy thôi , chứ em thì sẳn sàng ..rờ băng bất cứ lúc nào .

E cũng đang tính chạy đây... nhưng mà chạy ra lấy đà chạy vô :D:D:D

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

@ SG_Blue & Duy siena : hôm nào 2 bác thu xếp xong báo em trước rồi ae mình tái đấu nhé, chủ yếu là ae mình học hỏi nhau thêm các bác nhĩ
@ lh_nhut : bác chuẩn bị đi nhé, rãnh ghé sân chơi nhé bác

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Sắp có trận thư hùng lần 2 kìa các bác ơi
, hy vọng là sẽ hấp dẫn đây vì 2 bên đã biết rơ nhau rồi . Em đề nghị là uýnh Tiebreak luôn nhé, nếu 6 - 5. Có bác nào theo kèo này không ??? Các OS ra sân cổ vũ cho trận tái đấu này nào

Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113

Bác F1vn cho em ké 1 chân nhé, em cũng muốn giao hữu lại với bác. Em khoái cái món cắt rờ ve của bác quá, ôi sao mà nó nặng...nặng...nặng trịch à:mad:

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Sắp có trận thư hùng lần 2 kìa các bác ơi , hy vọng là sẽ hấp dẫn đây vì 2 bên đã biết rơ nhau rồi . Em đề nghị là uýnh Tiebreak luôn nhé, nếu 6 - 5. Có bác nào theo kèo này không ??? Các OS ra sân cổ vũ cho trận tái đấu này nào
không có thư hùng gì đâu bác ơi , đánh giải thắng là thắng thua là thua , không nên tái đấu làm gì vì như vậy mọi người sẽ nghĩ rằng cặp á quân chưa tâm phục khẩu phục cặp vô địch . Chuyện thắng thua là chuyện bình thường mà .
Ờ đây ý là anh em hẹn nhau khi có dịp ( vì em ở xa ) thì gặp nhau ở SG dợt banh và dợt ...bia cho vui vậy mà .