Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
RE: OS Tennis! Chùm ảnh chào đón thành viên & khai mạc!

Bác F1.vn oi, bác là người may mắn nhất vậy em chắc may mắn nhì wá !! Bác bỏ quên đồng đội rùi... Làm đội trưởng thì không nên dzậy nhe ....:D (Em giởn tí..).Vì vậy nếu bác có dẫn bác nguyên gia đi đâu củng nhớ rủ em theo với đó !!!....:D:D:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Nhìn quả hình ở trên chụp bác Duy siena đưa tay trước ngực cúi gập mình chào mọi người, đúng là phong cách của 1 Quý Ông, rất Sir , còn lịch hơn cả mấy cha ở Wimbledon, thiếu mỗi mặc Vest hehheehe, Gặp em là còn chơi tới nữa, gập đầu đụng đất luôn
cám ơn bác , về trang phục là ban đầu có bàn với otobienhoa luôn đó bác , dự tính toàn bộ OB sẽ ..chơi veston , cravat hết nhưng nghĩ lại vì đây là giải nội bộ và cũng không cần ....chảnh quá như vậy nên thôi bỏ tiếc mục veston !! heheheehe

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: lh_nhut

Bác F1.vn oi, bác là người may mắn nhất vậy em chắc may mắn nhì wá !! Bác bỏ quên đồng đội rùi... Làm đội trưởng thì không nên dzậy nhe ....:D (Em giởn tí..).Vì vậy nếu bác có dẫn bác nguyên gia đi đâu củng nhớ rủ em theo với đó !!!....:D:D:D
ok bác, chắc chắn rồi, mình là 1 team mà :D:D:D, ah sorry bác cho em xin lại cái số của bác vì hôm qua lưu số bác rồi mà sao hôm nay tìm không thấy đâu cả