Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
POLTS nói:
LeoTruong nói:
POLTS nói:
- Trung thu sẽ vẫn tổ chức như mọi năm, trong khu vực Sài Gòn không đi xa, chương trình chính dành cho thiếu nhi, mấy bác bú bia chỉ là ăn theo thiếu nhi :D
- Chương trình offline ngày 2/9: cái này cần phải bàn điểm đi, thời gian, kế hoạch và đăng ký sớm vì ngay những ngày lễ này thì các biết rồi rất đông...
Ps: các bác lưu ý: mình bàn ở đây là hai chương trình riêng: Trung Thu cho thiếu nhi và Offline nhân dịp lễ 2/9

Nếu vậy em nghĩ mình nên tách 2 thớt chứ bàn 2 cái vô chung một, khó bóng bàn à nhen.
OK, Em giao cho "Phù Thủy Tập Sự" tách thớt ợ, cái này là nghề của hắn mừ hí hí...
Ờ.. lâu roài hem thấy hắn bị ai mắng nữa, có lẽ tay nghề cắt cúp, tách chiết đã thành thạo

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
HAHAHA, tội nghiệp Harry Pot bài!!!
Em ủng hộ tổ chức Trung thu như truyền thống đã thành thương hiệu của xóm ta. Đề nghị làm vào 1 trong 2 tối cuối tuần sau Trung thu 16 hoặc 17/9 vì vừa bớt áp lực mà trẻ con thì vui kéo dài càng mừng.
Còn ngày 2/9 em không dám có ý kiến vì hay bỏ xóm theo giai, nhưng chưa chi em đã thấy thương BTC vì ngày đó làm gì cũng áp lực. Hay ta nghiên cứu 1 chương trình Madagui bắn súng sơn đi cho gần mà bớt phải lo. Em đã đến Madagui rồi, dịch vụ khá tốt, nhiều trò chơi, ở một đêm cũng ok lắm

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
miumiusg nói:
HAHAHA, tội nghiệp Harry Pot bài!!!
Em ủng hộ tổ chức Trung thu như truyền thống đã thành thương hiệu của xóm ta. Đề nghị làm vào 1 trong 2 tối cuối tuần sau Trung thu 16 hoặc 17/9 vì vừa bớt áp lực mà trẻ con thì vui kéo dài càng mừng.
Còn ngày 2/9 em không dám có ý kiến vì hay bỏ xóm theo giai, nhưng chưa chi em đã thấy thương BTC vì ngày đó làm gì cũng áp lực. Hay ta nghiên cứu 1 chương trình Madagui bắn súng sơn đi cho gần mà bớt phải lo. Em đã đến Madagui rồi, dịch vụ khá tốt, nhiều trò chơi, ở một đêm cũng ok lắm

Heheheh ... có thần giao cách cảm không mà sao nghĩ cùng chỗ với em vậy ta, thằng em đang rủ cả nhà đi Madagui trong cuối tháng 7 này, hay mình làm cú tiền trạm luôn nhỉ.

Dạo này OS hay khuyến mãi chức sắc, post 1 được 2

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Các bác xem xét Madagui cho 2/9 nha các bác:

[link]http://www.madagui.com.vn/vi/[/link]

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Madagui là cho 2/9 đó mà.
Trungthu mình làm ở Sì goàn do CLB HPN đảm nhiệm.

Hạng D
16/8/07
1.902
607
113
53
Madagui hả, hông sợ xa chỉ sợ .....ê mình, đường đi Dalat xấu hoắc luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.