• Total voters
    43
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Thưa các bác,

XNL chúng ta đã bàn về dự án này cũng khá lâu rồi nhưng chưa thực hiện được. Nay em xin cung cấp 3 mẫu áo dưới đây để các bác lựa chọn mẫu thích hợp nhất cho xóm.
Mời các bác vote vô mẫu mà các bác chọn. Mẫu nào nhiều lựa chọn nhất e sẽ tiến hành lấy giá và đặt hàng để sản xuất.
Thời gian bình chọn sẽ bắt đầu từ hôm nay đến hết 15/10/2012.

Mẫu 1
OS.XNL - Mời các bác bình chọn mẫu áo đồng phục cho XNL.

Mẫu 2

Mẫu 3

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Mẫu 2 giống style màu của OS quá
Mẫu 1 màu cổ-tay giống xanh logo XNL thì hay

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Re:OS.XNL - Mời các bác bình chọn mẫu áo đồng phục cho XNL.

toyZace nói:
Mẫu 2 giống style màu của OS quá
Mẫu 1 màu cổ-tay giống xanh logo XNL thì hay
Mời sếp vô vote đê, cái màu xanh đó là ý tưởng PR cái logo xóm đó HT. Mình sẽ làm giống màu xanh logo.:)

26/7/10
1.793
2
0

- Khi đặt hàng nhớ dặn họ làm thêm cho cái túi áo để chứa gói thuốc + cái bật lửa :D

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

Em bồ kết mẫu 1. Tks. Mà khi đặt các bác nhớ e size XXXL.

Hạng D
23/3/10
1.251
1.156
143

Mr. Đàm Cả Tú nói:
- Khi đặt hàng nhớ dặn họ làm thêm cho cái túi áo để chứa <span style=""color: #ff0000;"">gói thuốc + cái bật lửa</span> :D
Chúng tôi cực lực phản đối và kêu gọi các bên kiềm chế không làm tình hình thêm phức tạp :D

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC

Vote 3 hoặc 1

26/7/10
1.793
2
0

- Nghiêm túc tý : cả 3 mẫu áo trên mình thấy không có mẫu nào có thể chọn được để lảm đồng phục cho xóm cả vì các lý do sau :
1/ Ở mẫu số 3 , nhìn kỹ cũng chỉ là 1 cái áo Pull bình thường , gắn thêm trước và sau 2 cái logo XNL , sao có thể gọi là đồng phục cho 1 cộng đồng vài trăm thành viên .
2/ Tương tự ở 2 mẫu còn lại chẳng hơn gì và quan trọng hơn là tất cả các mẫu áo trên không thể hiện được điều gì riêng biệt , ấn tượng riêng cho mọi người ...
Đề xuất ý kiến :
1/ Nên học tập các em trong đội bóng , tổ chức hẳn 1 cuộc vận động trong cả xóm mỗi người ai có khả năng sáng tạo thỉ tự thiết kế ra 1 vài mẫu áo cho Xóm . Ai đưa ra mẫu áo nào thì tự thuyết trình những ý nghĩa của bản thiết kế của mình cho mọi người cùng hiểu về những hoa văn họa tiết ........ nói lên ý nghĩa như thế nào .
2/ Sau đó chúng ta tổ chức 1 cuộc bình chọn lấy ý kiến của số đông TV . Mẫu áo nào được chọn nhiều nhất sẽ chính thức cho đặt in và phát hành cho cả xóm .
Cuối cùng là thay lời muốn nói : các bác xem lại hình ảnh của TV lão làng của chúng ta Mr. Thiết luôn gắn bó với chiếc mũ ( đồng phục Version 1 của Xóm ) rong ruổi trên mọi nẻo đường đất nước với sự tự hào và hài lòng của chính Bác ấy . Đấy mới thật sự có ý nghĩa là : Đồng phục .
Thân

Status
Không mở trả lời sau này.