Hạng B1
23/4/19
58
39
21
Hà Nội
không biết epass còn check biển số không như VETC thì trừ khi làm giả thêm tem thu phí, mà điều này thì khó

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.869
12.159
113
Giờ cùng 1 VÉT của 1 số xe mà dán thêm ở nhiều xe khác để chỉ trừ tiền 1 xe thôi thì tốt không nhỉ
Tất nhiên các xe đều là của mình

Hạng C
7/3/07
559
1.744
93
HCM
Giờ cùng 1 VÉT của 1 số xe mà dán thêm ở nhiều xe khác để chỉ trừ tiền 1 xe thôi thì tốt không nhỉ
Tất nhiên các xe đều là của mình
Trừ tiền là theo tài khoản vetc. Anh có thể thêm nhiều xe vào cùng một tài khoảng

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B1
23/3/16
90
90
18
36
giờ các bác không phải lo vụ xe đeo biển giả mấy, chỉ càn thấy nghi ngờ từ việc trừ VETC các bác ra công an tỉnh họ có ngay kết quả cho các bác. Em có ông anh nghi ngờ xe đeo biển giả bị trừ ETC, ra công an trình bày thì bên công an đã nắm đc rất rõ vụ này đang điều tra kết hợp cùng rất nhiều trường hợp khác. Khi đc hỏi thì bên công an nói bay giờ hệ thống camera đã có tích hợp AI, việc 1 xe đi trong ngày với 1 quãng đường dài vô lý như xe đang ở Hà nội lúc 9h sáng mà 11h đã có mặt ở trong hà tĩnh hay các tỉnh trong nam là đã đc AI cảnh báo và chụp lại luôn rồi, hay xe biển giá ko đúng kiểu dáng màu sắc là cũng bị đưa vào giám sát rồi, kết quả tim ra của AI chưa đến 10s. khi người dân trình báo là có kết quả ngay