Hạng F
1/8/12
5.717
5.735
113
TP HCM
Hôm nay có 1 vụ đứng trên cầu vượt ném đá làm bể kiếng chắn gió 1 xe oto.
Các Bác cẩn thận khi di chuyển qua các cây cầu vượt.

• Angry
Reactions: mazda6. and potot
Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69

Hơn bốn làn miền tây.... :p
Hướng PT-DG: nhiều khúc hộ lan chưa làm; phần lớn làn dừng khẩn cấp chưa xong, còn thiếu lớp nhựa cán bề mặt; buổi chiều mặt trời soi ngay mặt...

Hạng B2
9/12/19
462
475
63
trường hợp em Xuất phát ở ngã 4 Vòng xoay Vũng Tàu, muốn lên cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết thì đi sao cho ổn nhỉ
1. Vòng xoay ngã 4 vũng tàu - ql51 - Võ nguyên giáp - trảng bom - ngã 4 dầu giây - lên Cao tốc Long Thành, Dầu giây và nhập vào Cao tốc mới
2. Vòng xoay ngã 4 Vũng Tàu - ql51 - đóng thẳng đến nút giao cao tốc Long Thành và nhập vào từ đó đi Cao tốc mới
Không biết phương án nào phù hợp hơn ạ?

Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
trường hợp em Xuất phát ở ngã 4 Vòng xoay Vũng Tàu, muốn lên cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết thì đi sao cho ổn nhỉ
1. Vòng xoay ngã 4 vũng tàu - ql51 - Võ nguyên giáp - trảng bom - ngã 4 dầu giây - lên Cao tốc Long Thành, Dầu giây và nhập vào Cao tốc mới
2. Vòng xoay ngã 4 Vũng Tàu - ql51 - đóng thẳng đến nút giao cao tốc Long Thành và nhập vào từ đó đi Cao tốc mới
1- xa hơn, phí ct ít hơn...
2- nhanh hơn, phí ct nhiều hơn...

• Love
Reactions: thythy2019
Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Đi thẳng CT LT-DG rồi vào luôn DG-PT cho khoẻ bác, đi QL51 + CT đỡ mệt hơn nhiều, đi QL1 vẫn chậm và trộn làn nguy hiểm nữa. Phí CT LT-DG 38k, đi QL1 cũng hết 28k rồi, chênh lệch chỉ 10k kẹt xe đổ xăng cũng thế :D

Hạng D
14/8/11
4.167
88.162
113
Anh xuất phát chưa?

Kế hoạch xắp xếp hết rồi thì 2 ngày trước con bé kế toán của cty, lăn ra ho sốt. Hôm qua test 2 vạch covid. :eek:
Hiện 2 VC mình vẫn ổn nhưng phải hủy chuyến đi vì ko muốn gây ảnh hưởng cho mọi người xung quanh.
Hẹn hò, kế hoạch chi tiết rồi, Tiếc lắm nhưng đành rời lại vài tuần.:(

Hạng D
26/8/13
1.948
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai

Hướng 2 nha bác, nhanh và vắng xe hơn.

Hạng B2
9/12/19
462
475
63
Hướng 2 nha bác, nhanh và vắng xe hơn.
Đi thẳng CT LT-DG rồi vào luôn DG-PT cho khoẻ bác, đi QL51 + CT đỡ mệt hơn nhiều, đi QL1 vẫn chậm và trộn làn nguy hiểm nữa. Phí CT LT-DG 38k, đi QL1 cũng hết 28k rồi, chênh lệch chỉ 10k kẹt xe đổ xăng cũng thế :D
1- xa hơn, phí ct ít hơn...
2- nhanh hơn, phí ct nhiều hơn...
Dạ, cám ơn các bác cho lời khuyên ạ.
Đầu Mai Chí Thọ đi Long Thành và ngược lại thì em đi thường xuyên.
Em ở Bình Dương, nên đi ra Tân Vạn là vào Võ Nguyên Giáp ra Trảng Bom và đóng thẳng đến Dầu Giây, (đoạn Long Thành đi Dầu Giây thì chỉ đi được vài lần nên không tự tin) hihi. Giờ thì được định hướng nên an tâm rồi