Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Như tiêu đề, năm nào aeOS cũng hẹn hò xuất phát về quê ăn tết Âm lịch, hoặc rủ rê chung đường du lịch dịp Noel, tết tây hay tết ta. Năm nay lễ tết sẽ đến sớm, em lập thớt này để anh em có dịp chia sẻ kế hoạch của mình, và nếu trùng hợp sẽ cùng nhau lên đường cho đông, vui nhưng không hao. Em sẽ update từng tuyến đường và ngày khởi hành khi có thông tìn mới từ các bác :)
Tháng 12
Rủ rê đi Đá lạt ????
Tháng 1/2017
Nhà em dự định mùng 2 Tết ÂL chạy QL1 ra Mũi né (đã book phòng Anatara giá hợp lý do có quen), mùng 4 hay 5 chạy QL28 lên Đà lạt, mùng 7 hay 8 đi QL20 về Saigon.
P/s em quê Saigon và Dalat nên chỉ biết đi 2 chổ nói trên.

Hạng B2
16/4/15
219
283
63
65
Em dự sáng sớm mùng 2 tết về Kontum ạ.
Bác nào có dự định giống em thì ới em đi cùng cho vui ạ.

• Like
Reactions: long265
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
@Six: Mấy bữa nay lu xu bu Đà lạt mà không ll được bác H ucf, bác ở Sg?
Mới Dalat về Saigon chiều hôm qua bác. Vậy là từ T7 có bác tonyhao, bác tonda, bác villalo... đều có mặt ở Dalat mà chẳng gặp nhau được. Chỉ gặp nhà bác samuraijack ở Bảolộc thôi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: long265 and Thofth
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Em gửi mấy bác mẫu danh sách các Oser về quê hoặc du lịch nhân dịp Tết Tây và Ta
Các bác góp ý để hoàn thiện mẫu rồi em post lên luôn.
Em dùng excel với mục đích để xong danh sách sẽ dễ lọc các tiêu chí về thời gian xuất phát, vị trí xuất phát, mục đích chuyến đi,... giống nhau.
Trước mắt sẽ làm danh sách cho Tết Tây nhé, chốt danh sách trước 24h
Oser hẹn hò lên đường về quê hoặc du lịch - dịp tết DL và ÂL

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
_
Như tiêu đề, năm nào aeOS cũng hẹn hò xuất phát về quê ăn tết Âm lịch, hoặc rủ rê chung đường du lịch dịp Noel, tết tây hay tết ta. Năm nay lễ tết sẽ đến sớm, em lập thớt này để anh em có dịp chia sẻ kế hoạch của mình, và nếu trùng hợp sẽ cùng nhau lên đường cho đông, vui nhưng không hao. Em sẽ update từng tuyến đường và ngày khởi hành khi có thông tìn mới từ các bác :)
Tháng 12
Rủ rê đi Đá lạt ????
Tháng 1/2017
Nhà em dự định mùng 2 Tết ÂL chạy QL1 ra Mũi né (đã book phòng Anatara giá hợp lý do có quen), mùng 4 hay 5 chạy QL28 lên Đà lạt, mùng 7 hay 8 đi QL20 về Saigon.
P/s em quê Saigon và Dalat nên chỉ biết đi 2 chổ nói trên.
15/12/16 em Đà Lạt ở Terracotta 2 đêm
29/01/2017 em ở Bãi Tiến Thành resort Sonata Phan Thiết 3 đêm
Tất cả đã được book thành công

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Em gửi mấy bác mẫu danh sách các Oser về quê hoặc du lịch nhân dịp Tết Tây và Ta
Các bác góp ý để hoàn thiện mẫu rồi em post lên luôn.
Em dùng excel với mục đích để xong danh sách sẽ dễ lọc các tiêu chí về thời gian xuất phát, vị trí xuất phát, mục đích chuyến đi,... giống nhau.
Trước mắt sẽ làm danh sách cho Tết Tây nhé, chốt danh sách trước 24h
View attachment 578344
Hay quá bác, nhưng em có ý kiến là số cầm chân và số xe cho hide đi, kẻo chưa tết đã thấy sì pam bảo hiểm cho vay thế chấp cầm cố các loại thì khổ :(