Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Các bác dìm hàng em nó quá. Em trai mới ra thị trường mà. Kẻ thấy đẹp, người thấy xấu nhưng giá cả ok. Ai thích thì mua thôi.Trước đây em Xpander mới ra máy 1.5 ai cũng chê giờ em nó chạy đầy đường do giá tốt mà ra.

Hạng C
25/7/18
588
2.007
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Các bác dìm hàng em nó quá. Em trai mới ra thị trường mà. Kẻ thấy đẹp, người thấy xấu nhưng giá cả ok. Ai thích thì mua thôi.Trước đây em Xpander mới ra máy 1.5 ai cũng chê giờ em nó chạy đầy đường do giá tốt mà ra.
Giá cả sao lại ok, kể dùm cái? Đang nói cái giá ko ok lắm mà! Giá cả ok thì nói làm gì nữa.

• Like
Reactions: Warren Pham
dEs
11/5/20
2.091
139.709
113
Xpander nó là 1 con xe 7 chỗ dùng để chạy dịch vụ, nên xấu hay đẹp gì cũng sẽ được chọn khi mà với giá tiền sở hữu nó người mua có thể dùng để cày tiền. Còn con này chỉ có 5 chỗ, nếu dùng để chạy dịch vụ e là ko có cửa với Vios, Accent, Soluto...

Hạng B1
16/7/16
51
99
23
Hà Nội
thì cũng rẻ hơn bản base của Kona gần 50 củ rồi còn gì :D
Hãy cho Thaco một chút thời gian. Rồi mọi thứ sẽ giống như những gì xảy ra với Soluto thôi :D
Bản base của kono đắt hơn thật nhưng soi trang bị nó còn tươm tất hơn. Thà con này nó tươm tất giá thêm chút còn hơn chơi kiểu này

Hạng D
22/1/19
4.060
6.698
113
Thề, bác nên cân đối xem nếu nhu cầu chưa đến 7 chỗ thì bỏ ngay ý định Xpander. Mọi thứ có giá hết bác ạ, em đi con X của ông anh mà nói thật không thể tả nổi nó như nào nhỉ, hơi hàng mã, lành phành, ghế chật, hàng thứ 3 có như không, may cho mấy đứa trẻ con ngồi được, nội thất thì chẳng có gì, nhìn chán lắm bác. Sau khi đi con X này xong em mới hiểu sao nó có giá đó
Chê ghê thế bác! Hàng 3 có như không, chỉ cho trẻ nhỏ ngồi thì nó đã không chạy đầy đường vậy đâu. Nói gì thì nói, tiền nào của nấy thôi mà.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
vậy cuối cùng ý bác là sao, khỏi bàn luận gì đúng ko nhỉ!?
Em thấy giá như vậy ok mà. Các bác thì thấy không xứng đáng cũng không sao. Để xem nó bán ra như thế nào. Với giá tiền đó trang bị như vậy là quá tốt rồi.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.959
133
Thề, bác nên cân đối xem nếu nhu cầu chưa đến 7 chỗ thì bỏ ngay ý định Xpander. Mọi thứ có giá hết bác ạ, em đi con X của ông anh mà nói thật không thể tả nổi nó như nào nhỉ, hơi hàng mã, lành phành, ghế chật, hàng thứ 3 có như không, may cho mấy đứa trẻ con ngồi được, nội thất thì chẳng có gì, nhìn chán lắm bác. Sau khi đi con X này xong em mới hiểu sao nó có giá đó
Mua lun rồi a ấy ơi mình mua cũ cảm nhận ban đầu dàn đồng, nhựa hơi lởm. Ông Tía ngồi băng thứ 3 nói đi con này thấy khõe hơn 2 con FT nhà có trước đó, ngồi không có mệt.
Còn nhiều cái hay dỡ đễ đánh giá nhưng đây là thớt Seltos :D mốt vào chém gió sau vậy.

Oser nhận định về Kia Seltos vừa ra mắt

Chỉnh sửa cuối: