Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Chê chắc có lũ tự nhục và sít đơ xe Hàn.
Lúc MG ra mắt lũ này cũng vậy, đơn giản MG mới là đối thủ chính yếu có nó về sau do phương hướng phát triển giống nhau: xe nhiều đèn, dùng phụ tùng giá rẽ để định giá thấp, khung gầm yếu cho thế giới thứ 3. Thiết kế của MG còn chuẩn mực hơn nên nó đánh chiếm thị trường thế giới khá nhanh.

Hạng F
3/10/15
9.836
12.101
113
Cái chị ngồi lái xe, cái chị đang cầm cục ống sạc nhét vào cái trụ điện, cái chị tay cầm tập sách cười toe toét, cái trụ điện trắng xanh, và con xe xanh lè xanh lét kia,...Tất cả là có thật à các bác?
Chị đấy chắc cháu của Vượng bá bá chứ, vì cái xe hình như mới sản xuất vài chiếc cho ông ấy và gia quyến chạy chơi thôi mà.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Tiếc là mình đang ở chung cư nên không thể sạc trực tiếp tại nhà được. Nếu mình có nhà riêng ở nông thôn (cách trung tâm khoảng 20 - 30 km) là rướt em này về ngay và luôn. Chạy xe điện chắc chắn ngon lành hơn xe xăng về mặt tiếng ồn và ô nhiễm rồi. Tương lai của trái đất phụ thuộc vào em xe điện. Vinfast dám đầu tư và đi tiên phong về xe điện ở Việt Nam (bỏ qua các yếu tố khác) là rất đáng ủng hộ.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
3/7/20
269
862
93
40
Tiếc là mình đang ở chung cư nên không thể sạc trực tiếp tại nhà được. Nếu mình có nhà riêng ở nông thôn (cách trung tâm khoảng 20 - 30 km) là rướt em này về ngay và luôn. Chạy xe điện chắc chắn ngon lành hơn xe xăng về mặt tiếng ồn và ô nhiễm rồi. Tương lai của trái đất phụ thuộc vào em xe điện. Vinfast dám đầu tư và đi tiên phong về xe điện ở Việt Nam (bỏ qua các yếu tố khác) là rất đáng ủng hộ.
vì tương lai của trái đất hãy chuyển nhà qua chung cư có trạm sạc đi bác

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
vì tương lai của trái đất hãy chuyển nhà qua chung cư có trạm sạc đi bác
Bây giờ chưa biết chung cư nào có trạm sạc nữa bác ơi. Với lại sạc chung mình không chủ động được thời gian.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ai đã có xe oto rồi thì có thể cân nhắc mua thêm em này để "yêu anh V" còn không thì đừng nên mua xe này làm con xe duy nhất ( và đừng bán xe xăng nha, sẽ phải tốn tiền mua lại đó). Nhà cửa đủ rộng để đậu 2 xe và có chỗ gắn sạc xe ở nhà. Để xe bãi, lâu ngày không đi ( nhiều người) thì nó sẽ hết điện, có mà khóc tiếng Tàu. Xe Klara A1 của em để không 1 đêm mất 6% pin. Mấy anh để xe không khoảng 1 tuần thì xác định là đẩy xa đi sạc, chứ không có tháo pin xách đi được nha.

• Like
Reactions: Lonely
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Mình cắm sạc rồi người khác gỡ phích cắm ra được ko các bác? Giả dụ mình vào trung tâm thương mại cắm sạc rồi đi vào TTTM dạo chơi 2 tiếng đồng hồ sau quay ra "Á đù! thằng nào chơi ác gỡ phích cắm của tao :mad::mad:" thế là ngồi canh 2 tiếng nữa :D
Dể ẹc, nó khiêng chiếc xe của bác ra rồi cho xe nó vào đậu xong cắm dây sạc vào :D
Bác hiểu ý em chứ ? Sợi dây sạc không dài như sợi dây bơm ở cây xăng :)

• Like
Reactions: Se7ensea
Hạng B2
3/7/20
269
862
93
40
Dể ẹc, nó khiêng chiếc xe của bác ra rồi cho xe nó vào đậu xong cắm dây sạc vào :D
Bác hiểu ý em chứ ? Sợi dây sạc không dài như sợi dây bơm ở cây xăng :)
1 thằng náo đó đi ngang tiện tay rút cái phích cắm xinh xinh ra chơi thôi, nó không có giành chỗ sạc, bác hiểu ý em chứ?