Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Nhìn nội thất bản 2010 với 2020 chả khác nhau mấy; ngoại thất cơ bản cũng vây!!! Con gà già mà vẫn đẻ được trứng thì ráng giữ chứ chứ thay đổi làm gì!

Hạng B2
7/11/15
198
144
43
đẹp hơn nhưng ngồi sau chắc vẫn mệt như cũ, xe gì đi lắc ngang xốc thấy sợ, đi nội thành 15km mà còn say xe, xe đẹp mà đi ko êm cũng vứt nhé.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B2
24/11/15
246
315
78
33
Giỡn bác! Nghĩ sao chê nhiều mà mua nhiều vậy bác ? Tất nhiên thương hiệu Toy ko phải nói tụt 1 cái là thấp chủm được nhưng với doanh số lúc trồi lúc sụt như năm vừa qua trong khi thị trường oto sôi động hơn bao giờ hết là đã biết thị phần bị chia sẻ nhiều như nào rồi. Everest, santafe, pajero, trailblazer , terra, cx8, sedona.. Và gần đây là lux sa mỗi em san sẻ một lượng khách hàng chứ đùa, thay vì trước đây người ta có ít sự lựa chọn thì xác suất mua phò cao, còn giờ người ta thấy xe nào làm sướng mủng đít thì xúc xe đó. Nếu cứ chơi mấy bài cũ thì đói kém tới nơi bi giờ nhá :D
Mà chơi bài mới thì cũng đói luôn, vì nếu bản mới về mà bán rẻ hơn thì hóa ra làm nhiều mà ăn ko bao nhiêu à ? Ai mà chịu :D
Chờ tới bán ra rồi qay lại đây trả lời nha =))))

Hạng B2
7/6/20
281
187
43
Fortuner đời này mà các ông chê nữa thì tôi cũng chịu, các thành phần chê chủ yếu là:
-Đang đi Merc, Bim, Audi
-Đang đi xe máy và chưa có bằng B2, thành phần này hay lái xe quan bàn phím và Youtube, thường nắm rất rõ thông số của từng xe.
-Đang đi Fortuner đời cũ. :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Marstl
Hạng B2
7/6/20
281
187
43
Nhìn nội thất bản 2010 với 2020 chả khác nhau mấy; ngoại thất cơ bản cũng vây!!! Con gà già mà vẫn đẻ được trứng thì ráng giữ chứ chứ thay đổi làm gì!
Oser tranh cãi về Toyota Fortuner 2021: Đẹp thì có đẹp nhưng chưa vừa lòng
Oser tranh cãi về Toyota Fortuner 2021: Đẹp thì có đẹp nhưng chưa vừa lòng

Thôi anh ơi anh bớt chém dùm em cái đi, “nội thất 2010 với 2020 chả khác nhau mấy” thì em đủ hiểu cái độ anti của anh mù quáng tới mức nó làm anh quẩn trí thành ra phát ngôn tầm bậy luôn rồi :(

• Like
Reactions: Marstl
Hạng B2
7/6/20
281
187
43
đẹp hơn nhưng ngồi sau chắc vẫn mệt như cũ, xe gì đi lắc ngang xốc thấy sợ, đi nội thành 15km mà còn say xe, xe đẹp mà đi ko êm cũng vứt nhé.
Everest còn dễ say hơn đấy bác, bác nên ngồi thử hết các dòng SUV hạng D rồi quay lại đây cmt cũng chưa muộn.

• Haha
  • Wow
Reactions: camerahd and Duytl