Hạng D
29/3/07
1.808
658
113
vnexpress.net
Qua chặng này mới thấy Brawn mà không giành pole thì cũng chả có gì đáng sợ cả . Đúng là phong độ thì nhất thời mà đẳng cấp là vĩnh cửu

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội
Tình trạng sức khoẻ của Massa đã ổn định hơn, nhưng mắt trái của anh có thể bị ảnh hưởng đến mức không tiếp tục đua được nữa.

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
Ai sẽ là người thay thế F. Massa cho chặng đường còn lại!? Không biết cậu ta có thể tiếp tục sự nghiệp F1 của mình không?

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam
Em nghĩ là đua được thôi, báo chí cứ hay dùm beng lên thôi. Hôm phân hạng lúc Massa được đưa lên cáng vẫn thấy chú đưa tay lên xoa trán mà. Hy vọng cu cậu sớm quay lại. Sau vụ này không khéo FIA đòi hỏi phải tăng thêm về độ an toàn về mũ của các bác F1 cũng nên

Hạng B1
11/5/08
65
0
0
Chả hiểu sao em ko post được bài mới nữa các bác nhỉ? hay là viết cái gì bậy về F1 khiến các bác Mod giận chăng. Lâu lắm rồi không "bình loạn" gì cả, giờ thấy Ferrari + Massa đen đủi quá, muốn vào kêu mấy lời mà chẳng được.
Giờ đúng là lúc khó khăn, chả biết lấy đâu ra pilot tàm tạm mà thay Mas. Schumi thì không chịu rồi, rõ khổ.

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
Em thì em lại chẳng thích Kimi Raikkonen và Michael Schumacher lại đua cùng đội Ferrari. Về hưu thì về hưu luôn cho rồi.

Nếu F. Massa không kịp bình phục cho mùa giải này thì Ferrari có lẽ phải dùng test driver để đua chính rồi. Năm 2006, McLaren cũng đã cho test driver là De la Rosa thay thế J.P. Montoya và De la Rosa đã đua khá thành công, táng cho Schumacher lên bờ xuống ruộng cũng ở chặng Budapest này đấy!

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
có khi michael schumacher đua thế cho massa không mấy bác , nếu mà chịu đua thế chắc hot lắm nha , nhưng củng cầu cho massa qua khỏi và trở lại đường đua