Hạng B2
4/7/08
140
5
18
53
Re:OSF1 ROTK 2011 - Melbourne

euro car nói:
hybridcar nói:
Pha Vet vượt But sau khi vào pit 1 có lẽ đã dùng KERS, vì các camera ở góc đó được đạo diễn thế nào mà không chứng kiến được, đoạn tăng tốc sau khi vào cua thì thấy Vet vượt lên rồi....cực hay....Nếu đúng thì hoan hô KERS!

Xe Vettel không sài KERS bác ơi. Chỉ có Button là dùng KERS 2 lần vượt Massa rất hiệu quả.
Nếu vậy thì đúng là xe của Red cực mạnh. Bác nào có ảnh, clip pha vượt này up cho em xem lại với.

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Vượt lần 1 hơi khó, Button phải chạy tắt để vượt nên BTC sau đó phạt Button chạy một lượt qua đường pit. Nhưng vượt lần sau thì Massa có vẻ như không có ý đồ phòng thủ nữa.
KERS dùng rất hay, đặc biệt là khi khởi động. Năm 2009 Kimi Raikkonen đã nhiều lần vượt vị trí khi xuất phát nhờ KERS.
Nhìn màn hình hiển thị năm nay nhiều thông số hơn các năm cũng thích hơn. Còn biết ai đang pit nữa chứ.
Hôm qua xem lại trên kênh ESPN-HD lại càng đẹp nữa. Em không biết, hôm trước xem trên Star Sport quảng cáo nhiều quá, có vẻ như nhiều hơn mọi năm.

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

qua vòng đầu tiên thì em thấy chả có gì khác mùa trước cả...xe RBR vẫn quá nhanh so với phần còn lại, Fer thì cũng chả cải thiện được gì, Alo thì dí Petrov từ mùa trước tới mùa này vẫn không vượt được :D

Lucastoni nói:
qua vòng đầu tiên thì em thấy chả có gì khác mùa trước cả...xe RBR vẫn quá nhanh so với phần còn lại, Fer thì cũng chả cải thiện được gì, Alo thì dí Petrov từ mùa trước tới mùa này vẫn không vượt được :D
...chả nhẽ em với bác xem 2 race khác nhau...[:O]...chứ em thấy sau pit thứ 3 thì Alonso nó đuổi thằng Petrov cả 1 giây mỗi vòng đấy chứ...chẳng qua hết giờ nên nó không vượt được thôi...:D

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

kebab nói:
Lucastoni nói:
...chả nhẽ em với bác xem 2 race khác nhau...[:O]...chứ em thấy sau pit thứ 3 thì Alonso nó đuổi thằng Petrov cả 1 giây mỗi vòng đấy chứ...chẳng qua hết giờ nên nó không vượt được thôi...:D
hê he em ghẹo Alo một tí vì mùa trước hắn cũng không vượt nổi Petrov ở chặn cuối nên để mất Champion thôi mà :p

Hạng D
9/1/06
2.596
11.562
113
HCM

kebab nói:
Lucastoni nói:

Bác này nói chính xác thật. Hehehe, đuổi 1 hồi không về trước được vì hết giờ cũng như không. Alonso chạy toàn lốp mới, còn Petro chỉ pit 2 lần mà nó chạy vậy là em thấy tuyệt quá, giữ cho bộ lốp vận hành ổn cho đến phút cuối, trong khi phía trước là Ham, phía sau là Alonso thì 1 tay đua trẻ như Petrov mà về 3 được vậy là quá thành công với Renault.

Xe của Webber vừa về đến đích là tấp luôn vào lề các bác nhỉ? Chắc hết xăng quá.